Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Due to an unscheduled maintenance of our cloud provider, we noticed that on 6th of October
there was an unusual amount of duplicated installations. We are currently recalculating the reports and removing duplicates which will result in a small decrease in revenues.

We apologize for the inconvenience.
For any doubt, please contact your Account Manager.

>>> Bảo rôì NET nào nó cũng cắt giảm biên chế, Em đi xa quá , Em đi quá xa rồi , ko biết có mình trong đó ko :(
:eek::eek::eek:

ai chơi expertmobi xin offer sao nhỉ..sao add Describe your traffic sources rồi mà chả thấy tracking link đâu....làm sao biết nó chấp nhận hay chưa các bác nhỉ....
hay phải pm Am nó chấp nhận cho=))
PM AM. Chuẩn bị tinh thần nó hỏi búa lua xua và chi tiết :)

Có Google A thì nó cho qua nhanh lắm :) show cho nó xem Lượt truy cập site là ok
Qua 1 cách nhẹ nhàng mà chả biết làm mấy con off của nó :( :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
nó bảo show gg ads cho nó....mà bác có cách nào ko giúp xin con of làm với=))

chưa thấy gì cậu, cậu có bị như thế bao giờ không vậy ? giờ vẫn chưa thấy paid , lo quá :)
hỏi AM đi cậu. chưa bị band thì chắc nó đang giữ hoặc check đó. hỏi lý do xem cho yên tâm

hỏi AM đi cậu. chưa bị band thì chắc nó đang giữ hoặc check đó. hỏi lý do xem cho yên tâm
ừ mình hỏi thì AM bảo sẽ đc paid sớm mà mấy hôm nay rồi hm nào cũng trả lời vậy mà vẫn chưa paid :(

BLOCK & NET DIE !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Provide the name of a reference and contact info to verify your traffic quality?
Nó hỏi như vậy thì lấy gì chứng minh nhỉ, GG A thì mình chưa add :( . Mấy cao thủ giúp e !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week