• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

sẵn tiện mấy bác cho em hỏi conversions ip trong mấy net hasoffers phải hiểu như thế nào cho đúng ạ? em mới làm thử lead dc vài con em check thử thì conversion ip toàn trùng nhau thôi. @@

sẵn tiện mấy bác cho em hỏi conversions ip trong mấy net hasoffers phải hiểu như thế nào cho đúng ạ? em mới làm thử lead dc vài con em check thử thì conversion ip toàn trùng nhau thôi. @@
Em cũng hóng. Bác nào đi qua cho xin vài lời với ạ.
@ganoitt1 Bác ới, thấy mọi khi bác luôn chia sẻ mà. Vụ này bác biết ko, em xin vài lời với!
Ý là Conversision IP trùng nhau ấy bác.

đó k phải là IP lead, cậu biết vậy là đc, cứ băm bt cậu :)
@ganoitt1 Bác ới, thấy mọi khi bác luôn chia sẻ mà. Vụ này bác biết ko, em xin vài lời với!
IP đó là của Ads report C ? có khi nó là 1 IP có khi nó là 2 IP hoặc 3 IP không quan tâm , cứ check IP lead trước khi làm là OK
C đưa IP vào file excel làm cái nào check ip trùng trước là Ok, còn có code thì ngon hơn

đấy là IP của nhà quảng cáo trả về thôi, còn IP lead là session IP thì phải :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom