Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

100k cũng deo đc pay đâu nhé =))

đã nói trước , cung cấp info nội bộ mà nhiều ông vào troll , đá đểu chẳng liên quan gì đến nội dung :D ( info VN thì làm đc cái gì ? và chuyện paid đc vài acc cũng không thể nào thay đổi được quyết định chung cả ). Chỉ mong mấy anh em làm thì nên tìm hiểu kĩ mọi thứ trước khi làm chứ cứ cắm đầu vào chỉ làm giàu cho mấy ông seller và vào blacklist của Network nhanh hơn thôi :D

đã nói trước , cung cấp info nội bộ mà nhiều ông vào troll , đá đểu chẳng liên quan gì đến nội dung :D ( info VN thì làm đc cái gì ? và chuyện paid đc vài acc cũng không thể nào thay đổi được quyết định chung cả ). Chỉ mong mấy anh em làm thì nên tìm hiểu kĩ mọi thứ trước khi làm chứ cứ cắm đầu vào chỉ làm giàu cho mấy ông seller và vào blacklist của Network nhanh hơn thôi :D
Vậy bác có hướng giải quyết cụ thể gì ko ạ. Cho xin chút cao kiến để ae mở mang tầm nhìn. Hãy cứu lấy những con người mù quáng đang lạc lối.

Vậy bác có hướng giải quyết cụ thể gì ko ạ. Cho xin chút cao kiến để ae mở mang tầm nhìn. Hãy cứu lấy những con người mù quáng đang lạc lối.

tớ chỉ thấy ae hay thắc mắc và lo lắng ngày không ngủ đêm không ăn thì cung cấp chút thông tin tớ moi móc được chứ cao kiến thì tớ xin phép không dám :D , xin dành cho các pro khác :D

UPDATE : Tình hình là 1 Số Apps đã update thêm chức năng check proxy vpn rồi nhe :( , hôm qua chạy ko thấy hôm nay NET nó update lên tracking thêm link check proxy vpn luôn > 10 con ssh Fresh chạy đc 2-3 con thôi còn lại nó STOP tại link này
ACE nào chơi VPN thì cẩn thận nhé :),
NET nó gửi cho cái thông điệp nè :

>>>> We do have an advertiser claim of user abuse on the XxX offer due to a large discrepancy of installs not tracked in iTunes vs Advert. We scrubbed the entire batch of installs and looked at how many installs were driven per IP (at the Conversion Client IP level). Historically, our analysis at this IP level has shown that more than more 1 install (at the App Offer level) by IP does not count as a valid download, but rather a re-download. These types of re-downloads are not registering as valid installs in iTunes. Unfortunately, since the advertiser’s goal was to rank, they are not paying for the installs that did not count in iTunes."

Thêm thông tin nữa : Mình làm 4 tháng qua thì mỗi NET nó chỉ paid đc 1 tháng đầu còn lại nó êm luôn >> giở chia nhỏ ra làm nhiều NET thôi > Tập trung vào 1 NET thì càng chết lớn nhe !
New Account : đa số đc Paid tháng đầu ? thấy ngon Bem Bem mạnh dzo > 20-50k xong nó ko Paid nó tuyển Pub mới nữa ?

Thời đại của Scam rồi anh em nên cẩn thận nhe @@ vài lời nhắn gửi thôi ai ném banh ném đá mình chịu > :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom