Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

VANG, BAN LA DUNG,mọi người sẽ ủng hộ thái độ của bạn
ps: đừng bao giờ đem miếng cơm manh áo của người khác ra để cải thiện mối quan hệ của minh một cách công khai như vậy
Mấy cái net đây thì người già đến trẻ nhỏ đều biết, có gì mà nghiêm trọng vậy bác ??? Em thấy thái độ của bác có vẻ ko đc bình thường cho lắm thì phải

ps: đừng bao giờ đem miếng cơm manh áo của người khác ra để cải thiện mối quan hệ của minh một cách công khai như vậy
Bạn thích gato thì mình cho bạn gato luôn nèk.

PS : Anh em thông cảm do bạn ấy GATO nên mình mới úp 1 ít proof nho nhỏ để anh em có thêm động lực làm mạnh lên tí chứ không có ý khoe hàng mong các pro đừng em nhé.

mấy cái net đó ai chẳng biết , mà ng ta hỏi thì nói cg đc chứ sao. biết link vào , còn reg đc hay ko lại là chuyện khác. cứ bt mà sống, Lộc đến nhà ai ng đấy hưởng :D

mấy cái net này ai trả biết. người ta khong biet người ta hỏi.thế tự nhiên may biet làm ofer à, thằng ich kỷ

PS : Anh em thông cảm do bạn ấy GATO nên mình mới úp 1 ít proof nho nhỏ để anh em có thêm động lực làm mạnh lên tí chứ không có ý khoe hàng mong các pro đừng em nhé.
bác làm avazu dc pay ngày cơ à @@

Trời...
Có thể đc như thế sao anh?
Cho em phụ 1 tay lead thuê, kiếm ít đồng chi phí đào sâu vào với anh.

Đảm bảo làm đúng rule, ko làm đc nói ko làm, ko để ảnh hưởng tới CV anh đâu. Cho em theo phụ với.

Trời...
Có thể đc như thế sao anh?
Cho em phụ 1 tay lead thuê, kiếm ít đồng chi phí đào sâu vào với anh.

Đảm bảo làm đúng rule, ko làm đc nói ko làm, ko để ảnh hưởng tới CV anh đâu. Cho em theo phụ với.

ông chú @caffebuon đó cũng mua vài ba net từ ổng, làm 8 acc dc paid 6 acc, cũng mát tay, kaka, cơ mà ổng chú ko nhận mem lẻ đâu, auto >100 PC mới nhận

ông chú @caffebuon đó cũng mua vài ba net từ ổng, làm 8 acc dc paid 6 acc, cũng mát tay, kaka, cơ mà ổng chú ko nhận mem lẻ đâu, auto >100 PC mới nhận

Không riêng gì anh ấy, cả anh nữa, @cothienlac , anh cũng là 1 trong những hạng nặng trong cái toppic này. :( Nhưng anh thì sao anh? Anh có nhận mem lẻ không?

Anh @caffebuon , @cothienlac 2 anh thấy sao? Làm lớn thì ăn lớn, em chưa đủ khả năng làm lớn, nhưng quan trọng có tính thần nghiêm túc. Xem CV của anh như của em, không cần giảng dạy, chỉ cần giao việc. Làm đc mới làm, không làm ẩu để ảnh hưởng đến acc.

Cho em theo với nào, đang tìm 1 admin uy tín để kiếm chút chi phí tìm hiểu kỹ hơn mảng này.

P/s Mem lẻ nhưng em có thể thê tự túc đc 3 máy. :( - Biết là quá ít....

Không riêng gì anh ấy, cả anh nữa, @cothienlac , anh cũng là 1 trong những hạng nặng trong cái toppic này. :( Nhưng anh thì sao anh? Anh có nhận mem lẻ không?

Anh @caffebuon , @cothienlac 2 anh thấy sao? Làm lớn thì ăn lớn, em chưa đủ khả năng làm lớn, nhưng quan trọng có tính thần nghiêm túc. Xem CV của anh như của em, không cần giảng dạy, chỉ cần giao việc. Làm đc mới làm, không làm ẩu để ảnh hưởng đến acc.

Cho em theo với nào, đang tìm 1 admin uy tín để kiếm chút chi phí tìm hiểu kỹ hơn mảng này.

P/s Mem lẻ nhưng em có thể thê tự túc đc 3 máy. :( - Biết là quá ít....
anh có làm gì nên tội mà lôi anh vào thế này

các nb nhìn thấy mấy ảnh kia bỏ hết nghề sang làm offers :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week