Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

dạo này nó ít chát rồi bác, chắc có người yêu rồi, xinh gái mũm phết :p, mới có invoice hôm 17 vừa rồi thôi bác, chưa thấy paid:rolleyes:
nó gởi blling phải ko ib mình nc cái vụ này nhé , trao đổi tý , nó cũng gởi mình cái blling đây mà trong site ko có invoice , trong site bác có invoice ko

quá là điều bt luôn, hãy nghĩ là bên dab nhiều gd quá nên làm chậm cho nhẹ lòng
:D, mong là thế bác ơi, vì nhiều lần nó về cùng lúc chứ k thấy bao giờ muộn như này, nên cũng lo lo

nó gởi blling phải ko ib mình nc cái vụ này nhé , trao đổi tý , nó cũng gởi mình cái blling đây mà trong site ko có invoice , trong site bác có invoice ko
nó gửi billing hôm 17 vừa rồi đó bác, trong acc cũng chưa thấy có, chỉ thấy báo ở mail thôi:D

Matomy sắp có invoice chưa nhỉ !

Xác nhận chưa có nhé bác :rolleyes:
Có từ chiều qua rồi bạn ak, h này chưa có thì xác định là hold hết rồi nhé.

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
30 rồi có gì hot chưa các thím

Mình là AM của một network US , nhận bảo kê cho ae chiến CPI android and IOS và CPA , add skype thảo luận nhé : lethaonguyen2015

Mình là AM của một network US , nhận bảo kê cho ae chiến CPI android and IOS và CPA , add skype thảo luận nhé : lethaonguyen2015
Net nào thế bác, nói em tránh cái :D

đừng nói câu bảo kê :D adv report thì cũng vỡ mồm như nhau thôi. giúp cho mấy bác không có quan hệ tốt với AM thì được ,mà nếu giúp có fee thì hơi đắng ... :D :D :D

AM của net gì thế ib giao thông coi nào , tiền về chia cho ít %

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom