• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

mấy anh cho em hỏi, Mình chạy lại file RRS là sau 24 tiếng kể từ khi lưu cái file RRS đó hay miễn là Net reset qua ngày mới là chạy lại dc rồi ạ ?
trước 24h kể từ lúc lead nhá b

nó bị sao vậy ạ
chả biết nữa, vào lấy link trong off để chạy mà ko có, add traffic source rồi cũng ko đc @@

Sao lại là trước 24 giờ hả bạn ?
e làm e để ý như vậy!
qua 24h ngày đầu nó k tính rrs đâu!
kinh nghiệm của e như vậy :D

em cũng tính hỏi mà sợ nói lung tung bị ăn gạch nên ko dám hỏi
e đag làm trước 24h, ví dụ ság 5h ság lead thì tối rrs rồi ngủ, kẻo ngũ quên qua 5h rrs k tính đâu

chả biết nữa, vào lấy link trong off để chạy mà ko có, add traffic source rồi cũng ko đc @@
chơi con of nào thì bảo am gửi tracking qua email nhá!

có bác nào chơi Mundomedia không nhỉ. Giao lưu tý

khổ nỗi con Mei nó ko chịu rep T.T
am bên e rep nhiệt tình lắm
nó bảo thích làm gì thì bảo nó! chém gió cả ngày
chắc yêu cmnn rồi :v

trước 24h kể từ lúc lead nhá b
RR nó k tính thế nha c, tùy vào times reset offer, tùy vào số lượng c lead và còn tùy vào thời điểm nó check
Kinh nghiệm của mình 1 ngày quên k RRS cũng k sao :v :v RR quan trọng, nhưng loyal user mới là cái adv quan tâm nhất. RRS mới là bề nổi của tảng băng chìm thôi

am bên e rep nhiệt tình lắm
nó bảo thích làm gì thì bảo nó! chém gió cả ngày
chắc yêu cmnn rồi :v
xin cái tên bác ơi :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb