Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

buồn cười cho 1 thằng ngu đi phán lung tung ngta nói cho nghe còn ráng cãi cho lòi cái ngu ra nữa.
Thế lúc đầu thằng nào bảo là AM không check RRS bao nhiêu %. Cái gì nó cũng phải tuần tự trên dưới chứ sao mày chậm tiêu vậy o_O. Mày muốn làm gì mày phải thông qua AM rồi nó lại thông qua adv rồi nó báo về mày hiểu không.
Link cho cậu phát, mình nghĩ thế này nếu đúng thì cậu dạy cho mình làm nét với kaka: adv => giao %rrs cho ad nét => giao %rrs am => giao %rrs mem. Do đó từ thằng am trở lên là chack được %rrs.

Link cho cậu phát, mình nghĩ thế này nếu đúng thì cậu dạy cho mình làm nét với kaka: adv => giao %rrs cho ad nét => giao %rrs am => giao %rrs mem. Do đó từ thằng am trở lên là chack được %rrs.
nếu vậy mình cũng là thằng check được RR =)) về lý thuyết thì chỉ có adv mới check được RR, AM hỏi adv, mình hỏi AM, cái chuyện AM trực tiếp check được RR không phải không có, nhưng ít thôi :D và cũng k muốn giải thích lằng nhằng làm gì. còn nói kiểu bác thì mình cũng check được RR thì huề vốn rồi :D

nếu vậy mình cũng là thằng check được RR =)) về lý thuyết thì chỉ có adv mới check được RR, AM hỏi adv, mình hỏi AM, cái chuyện AM trực tiếp check được RR không phải không có, nhưng ít thôi :D và cũng k muốn giải thích lằng nhằng làm gì. còn nói kiểu bác thì mình cũng check được RR thì huề vốn rồi :D
nói chuyện thêm với thằng ngu làm gì bác, nói vậy thiên hạ đủ biết cái đầu nó chứa cái gì bên trong rồi. nói thêm nữa là nó kéo mình xuống cùng đẳng cấp và nó sẽ triệt hạ mình bằng kinh nghiệm

Adv yêu cầu tỉ lệ RRS trên từng con off.admin net để tỉ lệ RRS lên từng chi tiết con off. Mình làm mà muốn biết tỉ lệ rrs bao nhiêu % thì hỏi AM, AM hỏi adv và báo về cho mình.

Hiển nhiên là chỉ có adv mới check được %rrs thôi còn AM chỉ có hack mới check đươc %rrs thôi(nhưng điều này khó xảy ra), bạn làm off thì rrs là do bạn tạo ra nên bạn cũng check được %rrs của bạn nhưng cách check rrs của bạn không thể giải thích được cho AM(vì bạn cheat). AM tự bản thân nó không check được rrs nhưng nó sẽ được adv cấp cho cách để check rrs để nó còn có cơ sở bắt thằng adv trả tiền chứ, bọn nó cả 1 công ty, nó phải làm ăn có cơ sở chứ nó đâu đánh bạc với adv(nếu adv không cấp cách để check rrs cho AM thì AM có đạt yêu cầu nhưng thằng adv nó bảo không đạt thì thằng AM làm không công cho nó à).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom