• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Chết tiệt thật, mình có làm một net, 2 lần đầu paid okie, lần thứ 3 tức là invoice của tháng 12 chưa thấy paid, mấy người bạn mình thì bọn nó được paid hết rồi, pm AM 2 tuần nay không thấy rep! hjx. Có khi nào nó scam mình không nhỉ? Bác nào gặp trường hợp này rồi có mình cái hướng giải quyết với! Và trong trường hợp này có khi nào nó paid cả 2 tháng 1 lúc không vậy ạ? Em bối rối quá :'(

Chết tiệt thật, mình có làm một net, 2 lần đầu paid okie, lần thứ 3 tức là invoice của tháng 12 chưa thấy paid, mấy người bạn mình thì bọn nó được paid hết rồi, pm AM 2 tuần nay không thấy rep! hjx. Có khi nào nó scam mình không nhỉ? Bác nào gặp trường hợp này rồi có mình cái hướng giải quyết với! Và trong trường hợp này có khi nào nó paid cả 2 tháng 1 lúc không vậy ạ? Em bối rối quá :'(
căng ta

Paid rồi thì bao lâu tiền về bank vn vậy mọi người
paid thì 2-3 ngày đó nha e, chúc mừng e nha , status paid chắc chắn 99% về bank rồi đó

Zhu Mei đã ai nhận đc chưa vậy @@

Tuần này có bác nào đc Appflood pay chưa?

có bác nào tự dưng bị đổi AM không . mình bị đổi qua AM Vila Zhu mà kết bạn skype nó *** thèm acctep luôn :eek: , chat cũng không trả lời :oops:

net avazu.

có bác nào tự dưng bị đổi AM không . mình bị đổi qua AM Vila Zhu mà kết bạn skype nó *** thèm acctep luôn :eek: , chat cũng không trả lời :oops:

net avazu.
con Josie của em nó mất tích, em nghe nói đổi am mà có thấy gì đâu anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom