Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

có thánh nào chưa nhận đc tiền avazu giống tui ko =.=
tui

Dự là avz sẽ đi theo anh em của nó là futhermobi:D

Nó mới nổi lên nên chưa đi theo đâu . chắc tầm 1 năm nứa

buồn cười cho 1 thằng ngu đi phán lung tung ngta nói cho nghe còn ráng cãi cho lòi cái ngu ra nữa.
Thế lúc đầu thằng nào bảo là AM không check RRS bao nhiêu %. Cái gì nó cũng phải tuần tự trên dưới chứ sao mày chậm tiêu vậy o_O. Mày muốn làm gì mày phải thông qua AM rồi nó lại thông qua adv rồi nó báo về mày hiểu không.
mày ko cãi thêm thì có ai nói mày ngu đâu, càng ngày thấy mày càng giống con lơn, nói như mày như này có nghĩa là t cũng check đc RRS của mình, ngồi nghĩ cả ngày mới nói nổi 1 câu: đầu lợn thì không thể nghĩ giống người được, bớt sủa đi

vkl , pro thế này chắc giàu lắm cái gì cũng biết kể cả cái đi hóng hớt về cũng tưởng hay, mày thử hỏi 100 con AM coi có đứa nào nó trả lời ngay cho mày RRS ntn ko, đ biết gì về điện mà cứ đứng đái cột đèn
thánh ! thánh ! thánh ! đây rồi :D :D :D

C bạn cho m hỏi giờ làm ntn để liên lạc với AM Zhu Mei này v, trước tết còn pm đc giờ k thấy trả lời .:(

C bạn cho m hỏi giờ làm ntn để liên lạc với AM Zhu Mei này v, trước tết còn pm đc giờ k thấy trả lời .:(View attachment 71656
Lên chức và chuyển quản lý cho AM khác,hình như vậy :D,tết ra vẫn pm,mà dạo này bận hay sao ấy k thấy reply.

cpaway có ai được paid chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back