Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

em là gà con em ko dám nói nhiều nhưng cũng hay hỏi con Josie về % RRS em chạy, nó cũng báo cho biết con A, B, C RRS bao nhiu %, nhưng ko có ngay mà chỉ xem dc của 1 vài ngày trước, thân mến ạ
cái này mới chuẩn này, bình thường cứ 1 hoặc 2,3,4... ngày adv nó query RRS của ID net đó rồi giao cho AD của net mà nó làm việc, AD sẽ giao lại cho AM theo ID của mem mà AM đó quản lý, lấy đíu đâu ra có ngay cho AM

Tao cũng đ biết thế nào nhưng thằng AM Ryan Liu nó một tuần report cho tao tỉ lệ %RRS 3 lần nha. Cần thiết chụp log chat cho mà xem, đã ngu lại còn thích chứng tỏ mình ngu hẳn à???
dựa vào cái mày đang nói mà mày khẳng định AM nó làm đc việc RRS à, nguy hiểm vkl, thực sự mày thuộc hạng siêu nguy hiểm

đối vs MMO thằng nào kiếm dc nhiều tiền là giỏi..k phải nguy hiểm gì đâu mấy bác:rolleyes::rolleyes:

chân thành mà nói thì về cơ bản AM ko check đc ti lệ RRS mà là do adv gửi report sang cho net, chỉ có các app mà adv có cung cấp check thông tin online cho net thì AM mới check đc, dạng này thường check đc cả event của user như register, like, checkout...

sao mình băm off bên avz mà cứ làm đc tầm 4 ngày là nó mail bảo adv lên kê hoạch 1 ngày kết thíc nó cho trước ngày kết thúc là hôm nào 1 hoặc 2 ngày sau đó rồi nó pause trong khi đó acc khác mình vẫn thấy còn con off đó

sao mình băm off bên avz mà cứ làm đc tầm 4 ngày là nó mail bảo adv lên kê hoạch 1 ngày kết thíc nó cho trước ngày kết thúc là hôm nào 1 hoặc 2 ngày sau đó rồi nó pause trong khi đó acc khác mình vẫn thấy còn con off đó

cái đó là nó hêt hạn quảng cáo thì nó báo trước thôi đây có gì đâu

hình như 11-12 là avazu paid phải ko bác
đúng rồi 5 ngày sau là avazu paid còn chậm thì 17-18 đó , có invoice rồi à

avazu nhiều AM mà bạn. vấn đề này hơi tế nhị bạn thông cảm nhé. Avazu có rất nhiều AM dễ tính bạn chọn bừa đi là dc mà.
vì thấy nhiều AM quá nên bối rối :D:D

vì thấy nhiều AM quá nên bối rối :D:D
tặng bác "chụ sở" của Avazu, tha hồ mà lựa AM nhé :D

vkl , pro thế này chắc giàu lắm cái gì cũng biết kể cả cái đi hóng hớt về cũng tưởng hay, mày thử hỏi 100 con AM coi có đứa nào nó trả lời ngay cho mày RRS ntn ko, đ biết gì về điện mà cứ đứng đái cột đèn
buồn cười cho 1 thằng ngu đi phán lung tung ngta nói cho nghe còn ráng cãi cho lòi cái ngu ra nữa.
Thế lúc đầu thằng nào bảo là AM không check RRS bao nhiêu %. Cái gì nó cũng phải tuần tự trên dưới chứ sao mày chậm tiêu vậy o_O. Mày muốn làm gì mày phải thông qua AM rồi nó lại thông qua adv rồi nó báo về mày hiểu không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom