Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

bạn đã bao h làm adv chưa mà bảo AM check đc, bạn biết thông số RRS ở đâu nó thống kê ? đừng nói là AM mà cả AD của net cũng ko check đc
Mình chưa làm nhưng mình có hỏi am nhiều vụ này rồi bạn nhé. Bạn biết thì thưa thốt không biết dựa cột mà nghe bạn nhé.
Điều này dường như ai làm net lâu năm đều biết chỉ mình bạn phán là không biết thôi nhé.

avazu accc từ tháng 1, đến bay giờ vẫn chưa có bill :(
1 cậu hỏi AM thứ 2 là nick cậu làm ko đúng tiêu chuẩn bí trừ mà ko đủ min hoặc cái acc cậu bị ad báo fauld rồi , cử hỏi AM sẽ rõ về acc mình hơn

Avz ai chưa có invoice hỏi AM hoặc là do con off đó ads nó chưa trả tiền nên ko có report dẫn đến nó ko tính lead và nó công vô tháng sau nếu ads nó trả tiền cho avz nhé , nên nếu làm thì làm dư ra nha

AM avazu gửi mình Billing vào mail, xong nó kêu mình gửi nó Invoice. Vậy là sao nhỉ? Mình tưởng avazu tự tạo invoice. Bác nào rành vụ này không? giúp e với

các bác có ai làm adsmain k ạ
cho em hỏi 1 tỷ ti ạ

Mình chưa làm nhưng mình có hỏi am nhiều vụ này rồi bạn nhé. Bạn biết thì thưa thốt không biết dựa cột mà nghe bạn nhé.
Điều này dường như ai làm net lâu năm đều biết chỉ mình bạn phán là không biết thôi nhé.
vkl , pro thế này chắc giàu lắm cái gì cũng biết kể cả cái đi hóng hớt về cũng tưởng hay, mày thử hỏi 100 con AM coi có đứa nào nó trả lời ngay cho mày RRS ntn ko, đ biết gì về điện mà cứ đứng đái cột đèn

em là gà con em ko dám nói nhiều nhưng cũng hay hỏi con Josie về % RRS em chạy, nó cũng báo cho biết con A, B, C RRS bao nhiu %, nhưng ko có ngay mà chỉ xem dc của 1 vài ngày trước, thân mến ạ
vkl , pro thế này chắc giàu lắm cái gì cũng biết kể cả cái đi hóng hớt về cũng tưởng hay, mày thử hỏi 100 con AM coi có đứa nào nó trả lời ngay cho mày RRS ntn ko, đ biết gì về điện mà cứ đứng đái cột đèn[/QUOTE

vkl , pro thế này chắc giàu lắm cái gì cũng biết kể cả cái đi hóng hớt về cũng tưởng hay, mày thử hỏi 100 con AM coi có đứa nào nó trả lời ngay cho mày RRS ntn ko, đ biết gì về điện mà cứ đứng đái cột đèn
Tao cũng đ biết thế nào nhưng thằng AM Ryan Liu nó một tuần report cho tao tỉ lệ %RRS 3 lần nha. Cần thiết chụp log chat cho mà xem, đã ngu lại còn thích chứng tỏ mình ngu hẳn à???

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back