Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

thằng này ảo rồi, nó thả ra chút xíu làm mồi vì có mấy ai làm t7 đâu, chắc chuẩn bị hốt hụi chót

thằng này ảo rồi, nó thả ra chút xíu làm mồi vì có mấy ai làm t7 đâu, chắc chuẩn bị hốt hụi chót
Chuẩn rồi, có 1 acc tháng 5 6 làm nhiều nó không pay, tháng 7 định bỏ làm có 102$ thì nó lại pay, mẹ nó

LH chơi trò chiến thuật vãi ))) thằng này mình làm hồi 2014 thấy nó có kiểu nhả nhả rồi scam mình nên mình k làm nó nữa vậy hoá ra 1 năm sau dân tình VN đâm đầu vô em nó giờ hối chắc đã muộn rồi :D

http://affiliates.surfinad.com/
dường như xóa sổ Cty sao các chế? pm 1 số AM thì bảo ko còn làm việc . và nay thử check Cty trên linkedin thì KQ khá bất ngờ....
\

Invoice tháng 6 gửi chưa thấy j.. Đắng vcc

ủa thằng brus k phải công ty à. hay sao mình tìm tên công ty trên LinkedIn k có nó nhỉ
Nó cũng là 1 công ty đó chứ.Chắc h cũng ít người làm vs nó :D

Nó cũng là 1 công ty đó chứ.Chắc h cũng ít người làm vs nó :D
tìm tên công ty thì k thấy tên nó. còn tìm tên leadhug vs mấy net khác thì có :D. tìm brusmedia.com thì ra tên vài thằng của nó chứ k có tên công ty thì phải :D

mình vừa reg 1 acc net nhưng mà nó kêu là thông tin về kế hoạch và chiến lược giở quá nó ko chấp nhận
"If you can provide us with more information about your planned marketing strategy, please reply to this email, and we will be happy to reconsider our decision."
Bác nào có câu văn tiếng anh hay cho mình xin để trả lời cho nét với. Cám ơn nhiều :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom