Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

:popo_sweat: nhanh quên quá, anh ngồi nhậu cùng bàn với chú đợt thằng "THANH" đốt tiền đây mà :popo_big_smile:
Dạ, hôm đó lần đầu gặp các anh. Mà cũng hơi đông, nên thật giờ gặp nhau thì em sẽ nhận ra, chứ trên này em ko nhớ đc anh à.
Nhưng nhìn cách nói chuyện, em đoán anh là người đốt tiền hôm đó quá. :( :(
Mà vãi thật ấy, em lại chưa quen với văn hóa ăn nhậu đó. Nên hôm đó, dù biết anh em ko vui cũng cố trả cho đc cái kèo ăn ốc.
Mà giờ ko thấy anh em off nữa hả anh? Có mấy lần, đọc bài, định setup kèo với các anh mà nhìn lại toàn mấy bài 2012 2013.

Dạ, hôm đó lần đầu gặp các anh. Mà cũng hơi đông, nên thật giờ gặp nhau thì em sẽ nhận ra, chứ trên này em ko nhớ đc anh à.
Mà vãi thật ấy, em lại chưa quen với văn hóa ăn nhậu đó. Nên hôm đó, dù biết anh em ko vui cũng cố trả cho đc cái kèo ăn ốc.
Mà giờ ko thấy anh em off nữa hả anh? Có mấy lần, đọc bài, định setup kèo với các anh mà nhìn lại toàn mấy bài 2012 2013.
Anh em vẫn tụ tập đều mà.

Chỉ có thằng Thành từ lúc dính độ kèo dưa leo là trốn luôn thôi =))

Vạn sự tùy duyên !!!

bác nc nghe say đắm lòng người thế

Anh dalat đấy à? :( :(
Đi ko đổi tên, đứng ko đổi họ
CÔ VY nên đổi ních và ...
... lúc chịch thì đổi tư thế thôi =))

Paid

@BlackRay nổ vùng kín anh sdt của chú, mai tầm 17h hú, lần này ko có vụ đốt tiền nữa đâu =))

các bác nào biết cách lập skype mà skype id dạng theo ý mình ví dụ như live:mmo4me ko ạ.

e lập toàn thành skype dạng id ngẫu nhiên 16 số trông chán quá.

Bác tạo bằng sdt hay email. Hình như sử dụng Email thì nay nó mặc định là dãy số ngẫu nhiên. Bác thử với sdt chưa?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom