Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Mọi người có net mobile android nào cùi cùi cho mình xin 1 2 cái tên reg về tập làm với ah cảm ơn mn

Mọi người có net mobile android nào cùi cùi cho mình xin 1 2 cái tên reg về tập làm với ah cảm ơn mn
Mình đang thừa net junggglex chủ yếu android bán giá rẻ đây , mua 1 net tặng 1 net khác

Last edited:
Mình đang thừa net junggglex chủ yếu android bán giá rẻ đây , mua 1 net tặng 1 net khác
acc jung c làm lâu chưa ? info ngoại hay Việt Nam! thế c

các bác ơi! có bác nào nhận giúp em vụ này với ko vậy?

1.Please explain why your traffic conversion rate is so high?
2.What is the traffic source?
3.Why are n’t your conversion target customers being active again?

mình làm nét Pc mà admin nó banned account và gửi mail này về kêu trả lời nó để nó mở lai! mà mình gà mờ quá nên ko biết làm sao! bác nào có kinh nghiệm giúp mình với ah

mình làm nét Pc mà admin nó banned account và gửi mail này về kêu trả lời nó để nó mở lai! mà mình gà mờ quá nên ko biết làm sao! bác nào có kinh nghiệm giúp mình với ah
nó hỏi rõ thế rồi mà pro :rolleyes: chỉ cần trả lời rồi cm traffic là done thôi. good luck pro!

lead ko có click ah mà nó nói CR cao dữ vậy
rồi cái cuối dính dup IP hay gì nó nói quay lại kìa

lead ko có click ah mà nó nói CR cao dữ vậy
rồi cái cuối dính dup IP hay gì nó nói quay lại kìa
cr thì mình toàn để dưới 5%
mình xài site qcode nên chắc cũng checks ip lead mà bác! ko hiểu sao nó lại hỏi vậy luôn ấy

cr thì mình toàn để dưới 5%
mình xài site qcode nên chắc cũng checks ip lead mà bác! ko hiểu sao nó lại hỏi vậy luôn ấy
1. Có những net 1 ip = 1 click thôi, click 5 cái tính như 1 --> CR (ngầm) cao, ko đúng với cái CR hiển thị
2. Traffic source thì phải có biết site bạn là site gì thì may ra trả lời được, inbox nếu ko ngại
3. Mấy con off lead rồi yêu cầu người dùng hoạt động lại, cũng phải biết off đó là off gì, inbox nếu ko ngại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom