[UNVERIFIED]Chương trình làm thẻ Visa Debit (prepaid) Techcombank Miễn phí

uppppppppppppppppp nào, nhanh chân làm thẻ anh em ơi

Mình gửi scan CMND nhưng mà người khác ký được không? mà 500k đóng sau được không?

Người khác ký cho bạn thì nếu có trường hợp xảy ra bất cứ việc j liên quan đến thẻ, tk mà cần chữ ký mà bạn ký sai là ko được giải quyết hoặc ko rút dc tiền từ ngân hàng đâu :) tốt nhất là nếu thẻ của bạn thì bạn trực tiếp ký nha :)

HIện tại chi nhánh Royal city là chi nhánh duy nhất tại hà Nội và trong hệ thống techcombank được phát hành miễn phí thẻ này thôi bạn ạ :) Các bạn ở xa sợ các bạn ngại làm thôi. Nếu làm thì phải có đủ giấy tờ tớ mới làm được cơ. CÒn nếu không thì bạn ra mở thẻ visa bthuong, cơ mà mất phí cớ 270k thu luôn đó bạn
cơ mà mình làm thẻ của ACB có mất đồng nào đâu nhỉ,chỉ nạp 50k vào để veri paypal,từ đầu đến cuối vỏn vẹn tốn 50k

Người khác ký cho bạn thì nếu có trường hợp xảy ra bất cứ việc j liên quan đến thẻ, tk mà cần chữ ký mà bạn ký sai là ko được giải quyết hoặc ko rút dc tiền từ ngân hàng đâu :) tốt nhất là nếu thẻ của bạn thì bạn trực tiếp ký nha :)
mình ở SG sao mà ký được, tranh chấp thì mình ko lo, nhân thẻ xong rồi mình tự nạp 500k được không?

cơ mà mình làm thẻ của ACB có mất đồng nào đâu nhỉ,chỉ nạp 50k vào để veri paypal,từ đầu đến cuối vỏn vẹn tốn 50k

ACB nó mở theo đợt thôi bạn ạ, không phải đợt nào cũng free. Mục đích của mình cũng chỉ muốn giúp đỡ anh em tạo tk visa đúng nghĩa Free 100% để verify tk PP thôi ;)) Bên tớ từ đầu đến cuối chắc tốn 1k1 rút tiền từ ATM :))

- - - Updated - - -

mình ở SG sao mà ký được, tranh chấp thì mình ko lo, nhân thẻ xong rồi mình tự nạp 500k được không?

bạn ở SG à @@ xa qá bạn à. Vì giờ chỉ có chỗ Royal city ở HN là đc phát hành free và duy nhất tại đấy phát hành, Bạn ở xa mình sợ pheiefn bạn thôi, vì mất công chuyển giấy tờ

mình ở hải dương có được không thớt

bạn xuống HN 1 hôm tớ làm lấy luôn :)

- - - Updated - - -

mình có người quen ở HN nên ko sao, vấn đề là 500k sau này mình nạp ở SG sau có được ko?

à không được bạn ạ. vì thẻ của bạn phải có 500k để kích hoạt sau đó mới rút ra. CÒn nếu trường hợp bạn có tk Tech rồi ấy, thì làm 1 cái gọi là chueyern tiền vào tài khoản từ 1 tài khoản đa có. Thì bạn không phỉa mất công đóng tiền sau đâu

- - - Updated - - -

Đánh dấu lúc nào rảnh qua làm 1 cái

Có gì pm mình nhé :binhsua146:

bạn xuống HN 1 hôm tớ làm lấy luôn :)

- - - Updated - - -

à không được bạn ạ. vì thẻ của bạn phải có 500k để kích hoạt sau đó mới rút ra. CÒn nếu trường hợp bạn có tk Tech rồi ấy, thì làm 1 cái gọi là chueyern tiền vào tài khoản từ 1 tài khoản đa có. Thì bạn không phỉa mất công đóng tiền sau đâu

- - - Updated - - -

Có gì pm mình nhé :binhsua146:
thì sau này mình mới kích hoạt mà, khi nào cần mình nạp tiền vào kích hoạt được không bạn?

thì sau này mình mới kích hoạt mà, khi nào cần mình nạp tiền vào kích hoạt được không bạn?

Sau khi bạn điền đầy đủ thông tin ấy thì việc duy nhất còn lại của bạn là đổi mãi PIN ở cây ATM và rút tiền thôi :) còn tiền phải nạp từ trước bạn ạ, yêu cầu hơi khó nhưng mà số tiền mình nạp vào ko đi đâu cả ^^

- - - Updated - - -

đánh dấu, tuần sau làm 2 cái

làm sớm giúp mình nhé ;)) đang chạy chỉ tiêu, sau ko có hứng làm nữa đâu

uppppppppppppppppppppppppppp hẹn gặp các bạn vào sáng mai :)

Sau khi bạn điền đầy đủ thông tin ấy thì việc duy nhất còn lại của bạn là đổi mãi PIN ở cây ATM và rút tiền thôi :) còn tiền phải nạp từ trước bạn ạ, yêu cầu hơi khó nhưng mà số tiền mình nạp vào ko đi đâu cả ^^
Hix, vậy chắc chờ SG có đợt free thôi, nhờ làm thẻ thì được chứ tiền bạc hơi ngại

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back