[UNVERIFIED]Chương trình làm thẻ Visa Debit (prepaid) Techcombank Miễn phí

addmefast

Banned
Reactions
93
MR
0.000
cái cmnd của mình đã mất dấu giáp lai trên ảnh, có dùng được không bạn? bữa làm bên vcb nó éo nhận bực quá. mất cả buổi sáng chờ nó rồi nó nói câu đó giờ éo nghĩ đến nó nữa :)

cái cmnd của mình đã mất dấu giáp lai trên ảnh, có dùng được không bạn? bữa làm bên vcb nó éo nhận bực quá. mất cả buổi sáng chờ nó rồi nó nói câu đó giờ éo nghĩ đến nó nữa :)

à không soa đâu. quan trọng là cái số CMT nó còn rõ là được :) nếu làm tại quầy thì 5p lấy thẻ luôn. CÒn ko thì chờ 1 ngày tớ gửi lại thẻ cho :)

- - - Updated - - -

T có thẻ Tech rồi nhưng ko phải visa mình có thể làm thêm dc ko vậy ? đang cần để verify paypal :)

Cầu hỏi đầu tiên hay nè ^^

Thẻ này là thẻ liên kết với tập đoàn Vinfgroup: Vincom, vinpearl... trong chiến lược của techcombank. CHo nên nó là 1 thẻ mới hoàn toàn. hưởng nhiều ưu đãi khi thánh toán trong hệ thống nhé. Bạn có thẻ mở thêm để verify nhé

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Minh cung can lam 1 the nhung o CanTho.
May dang bi virus khong cai unikey go tieng viet dc. Moi nguoi thong cam nhe.

Chương trình này sao trên trang của Techcombank chưa thấy nhỉ, mình ở SG muốn tự làm 1 cái.
Cậu có help mình được không vậy

HIện tại chi nhánh Royal city là chi nhánh duy nhất tại hà Nội và trong hệ thống techcombank được phát hành miễn phí thẻ này thôi bạn ạ :) Các bạn ở xa sợ các bạn ngại làm thôi. Nếu làm thì phải có đủ giấy tờ tớ mới làm được cơ. CÒn nếu không thì bạn ra mở thẻ visa bthuong, cơ mà mất phí cớ 270k thu luôn đó bạn

- - - Updated - - -

Minh cung can lam 1 the nhung o CanTho.
May dang bi virus khong cai unikey go tieng viet dc. Moi nguoi thong cam nhe.

HIện tại chi nhánh Royal city là chi nhánh duy nhất tại hà Nội và trong hệ thống techcombank được phát hành miễn phí thẻ này thôi bạn ạ :) Các bạn ở xa sợ các bạn ngại làm thôi. Nếu làm thì phải có đủ giấy tờ tớ mới làm được cơ. CÒn nếu không thì bạn ra mở thẻ visa bthuong, cơ mà mất phí cớ 270k thu luôn đó bạn

- - - Updated - - -

thế scan cmt gởi cho cậu hả?

Gặp trực tiếp nhé cậu. Vì cần phỉa ký vào giấy tờ. Chữ ký quan trọng lắm đấy :)

tieungunhi

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Chương trình này sao trên trang của Techcombank chưa thấy nhỉ, mình ở SG muốn tự làm 1 cái.Cậu có help mình được không vậy
cũng đang ở SG không biết khi nào có nhỉmà verify bằng Techcombank thì điền ngược tên với paypal có được không nhỉ?

Đã hẹn , sẽ qua gặp và làm 1 cái hihi

:binhsua07: qua ta scam nào :)))

đùa thôi tks bạn. Gặp tớ làm thẻ còn xin train off =)) Hôm nào tớ làm cho cái tut :))

- - - Updated - - -

vậy là chỉ cần mang CMND ra là ok đúng ko bạn. Mai sáng qua luôn :))

bạn đọc kỹ yêu cầu cho mình nhé:

Làm thẻ cần: CMT + 500k ( để kích hoạt thẻ và số tiền này sau khi kích hoạt các bạn tự ra key ATM rút về nhé)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom