Other unop.ru - site khảo sát của nga, thanh toán ngay lập tức

Status
Not open for further replies.
bạn xem hướng dẫn ở trên có đấy :)

chrome of mình không có mục tạm khóa ấy
ô mà thế thì bắt buộc phải đàu tư à
cài đặt ứng dụng đó vào . Tên là Adblock

Mình đang test , nếu tiền về ngon lành thì là cơ hội kiếm tiền cho cả forum ấy :D

em đã tắt thông báo và làm khảo sát bình thường nhưng ko rút tiền được, nó báo lỗi và cấm hành động này

em đã tắt thông báo và làm khảo sát bình thường nhưng ko rút tiền được, nó báo lỗi và cấm hành động này

uk ,khi nào nâng cấp thì mới rút đc.

Hiện giờ mình đang test đợi em nó thanh toán tiền về thì anh em hãy up :)

Các bạn nhớ tạm khóa thông báo up của site và vẫn làm khao sát hàng ngày nhé (3 ngày ko làm sẽ bị xóa tài khoản) :)

Các bạn nhớ tạm khóa thông báo up của site và vẫn làm khao sát hàng ngày nhé (3 ngày ko làm sẽ bị xóa tài khoản) :)
có proof chưa Cạp :D nóng lòng đầu tư lắm đây

Mình chưa hiểu cái kiểu đấu giá này lắm.Bạn có thể hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh đc k............
đợi proof về mình sẽ hướng dẫn chi tiết hơn, đang chuột bạch :D

đấu giá kiểu này mình thấy hên xui thế nào ấy.có fai dùng điểm để đấu giá.đấu giá k đc thì điểm cũng mất ak.........

đấu giá kiểu này mình thấy hên xui thế nào ấy.có fai dùng điểm để đấu giá.đấu giá k đc thì điểm cũng mất ak.........
tỉ lệ đấu giá thắng là 100% mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm khi có proof :) Có lần mình vừa đấu giá 1 điểm là thắng luôn gói 105 rúp => bỏ 25 rúp đc 105 rúp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,095
173,169
Latest member
ae888betteam

Most viewed of week

Most discussed of week