Other unop.ru - site khảo sát của nga, thanh toán ngay lập tức

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện tại thì trong lúc đợi site thanh toán cho mình (chuột bạch :D) để hạn chế rủi ro các bạn tạm thời chưa up lên vội nhé :)
Tuy nhiên rule của site là tài khoản nào trong vòng 3 ngày ko làm 1 bài khảo sát mới nào sẽ bị xóa nên là mình sẽ hướng dẫn các bạn "đóng yêu cầu up của site) như sau

1. Trước hết các bạn phải cài đặt Adblock (ứng dụng chặn quảng cáo) trên google chome hoặc các trình duyệt tương tư :)
2. Chặn như sau

View attachment 26464
View attachment 26460
View attachment 26461
View attachment 26462

Nếu các bạn muốn mở lại thì có thể pause adblock hoặc dùng cách sau
View attachment 26463

Để tránh tài khoản bị xóa (trong vòng 3 ngày) , sau khi tạm khóa yêu cầu up thì hàng ngày các bạn vẫn vào làm các bài khảo sát bình thường nhé :)
Khi nào có proof thanh toán của các gói thưởng mình sẽ post lên cho anh em yên tâm up :D

http://www.unop.ru/?ref=1dab8ec8f6

Một site mua bán đồ điện tử các nước Đông Âu của Nga từ năm 2010 đến nay.

Trí tuệ của bạn - một công cụ cho thu nhập trên các cuộc thăm dò
Dịch vụ Unop.Ru cung cấp cho bạn cơ hội được hưởng lợi từ hệ thống hiệu quả và thường xuyên tham gia vào các cuộc thăm dò. Đối với nhiều công ty có nhu cầu theo dõi các điểm và nguyện vọng của người mua, các cuộc điều tra với tiền bỏ ra là một phương pháp đáng tin cậy của nghiên cứu thị trường. Paid Khảo sát - một cơ hội tuyệt vời để kiếm tiền trên Internet mà không cần đầu tư bằng cách tham gia vào cuộc khảo sát. Tham gia vào các cuộc điều tra với tiền bỏ ra sản xuất thu nhập cho mỗi câu hỏi hoàn thành.

Dịch vụ lợi ích Unop.Ru

Các trang web khảo sát thông thường thường không cung cấp đủ cho khách hàng và không cho phép tích tụ trong tài khoản số tiền tối thiểu. Các chuyên gia dịch vụ Unop.Ru phát triển một hệ thống duy nhất với các công trình thuật toán được cải thiện, chức năng mở rộng và giải quyết những thiếu sót chính của các cuộc điều tra tại chỗ.

Tính năng độc đáo của hệ thống:
  • Một số lượng lớn các cuộc điều tra và mức lương tối thiểu có thể đạt được - cung cấp các cuộc điều tra dịch vụ sẵn có hàng ngày cho mỗi nhóm tập trung.
  • Cơ hội để di chuyển lên các bậc thang sự nghiệp - với phát triển nghề nghiệp nâng cao người sử dụng, cũng như thu nhập tăng lên đáng kể tại các cuộc thăm dò.
  • Tiền thưởng tại các chi phí của việc đăng ký và nhận được một món quà cho mỗi giai đoạn của một số thành viên nhóm nghiên cứu mới, những người có thể mang lại tiền cho tài khoản kinh doanh.
Đã có sẵn cho bạn cơ hội để đăng ký và thông qua các cuộc điều tra thích hợp ở Moscow, thành phố khác / quốc gia, bạn có thể sử dụng dịch vụ của chúng tôi không phân biệt nơi họ sinh sống.

Khả năng kiếm tiền với sự giúp đỡ của

Dịch vụ Unop.Ru cho phép người dùng một cách thuận tiện để lưu trữ và sử dụng các khoản thu nhập kết quả. Cho mục đích này, hệ thống cung cấp cho mỗi người dùng:
  • Thu nhập cá nhân - thông qua các cuộc điều tra với tiền bỏ ra ở Moscow, các cuộc thăm dò ở Ukraine và bất kỳ thành phố khác trong khu vực và những người sử dụng CIS kiếm tiền, sau đó có thể được sử dụng để tiếp tục dự án của chúng tôi Unoff.ru -. «Cung cấp độc đáo" Thu nhập cho phép bạn nhận WebMoney, Yandex và các sản phẩm với mức giảm giá rất lớn, tạo thành hệ thống bằng cách sử dụng của nó.
  • Tài khoản doanh nghiệp - hình thành của giảm giá trên các Unoff.ru dự án được thực hiện bởi các đơn vị của hệ thống, được gọi là "điểm." Để mua chúng sử dụng nguồn vốn nhận được bởi người sử dụng trong các cuộc điều tra trả tại Moscow, các cuộc thăm dò ở Ukraine và khu vực CIS, thành phố. Khi nhóm của bạn (thế hệ thứ tư) có một tập hợp các đơn vị này, bạn sẽ có được một tỷ lệ phần trăm bộ số tiền họ trả thêm tiền vào tài khoản kinh doanh của bạn.
Thu nhập WebMoney , đánh giá trên tài khoản kinh doanh không giới hạn, và có thể được hiển thị ngay lập tức bất cứ lúc nào. Số tiền tối thiểu chỉ là 0,2 rúp cho các tài khoản kinh doanh và 455 rúp cho thu nhập cá nhân. Với trang web Unop.Ru bất kỳ người dùng trong một thời gian thuận tiện có thể vượt qua các cuộc điều tra trả tiền - Ukraina, cuộc điều tra trả ở Moscow, cũng như trong bất kỳ thành phố khác và khu vực CIS. Vào các tính năng khác, bạn sẽ học hỏi từ các bài thuyết trình của dự án, được trình bày đến sự chú ý của bạn trong những ngày đầu tham gia. Đăng ký ngay và nhận được tất cả những lợi ích trong một tài khoản.
Chúng tôi phát triển các dự án và Unoff.ru Unop.ru như một nền tảng kinh doanh duy nhất cho người sử dụng.
Nói chung, họ cung cấp một cơ hội không chỉ để có được hàng hoá thèm muốn, mà còn để tham gia rút thăm trúng thưởng. Vì vậy, thay vì một sản phẩm duy nhất, bạn có thể giành chiến thắng rất nhiều tiền thưởng hoặc tìm các sản phẩm khác với giá chiết khấu tuyệt vời.

Unop.ru - đó là thăm dò ý kiến mà bạn thể hiện ý kiến của bạn và kiếm được. lợi nhuận trên các cuộc thăm dò Bạn có thể trả khoảng 62% của mức giá trọn gói. Còn lại 38% vốn chủ sở hữu vydobavlyaete người đi đến một khoản thanh toán thù lao cao hơn cho nhóm của bạn.

Unop.ru cung cấp cho các cơ hội như nhau và bạn. Bạn gõ một lệnh, mà cũng muốn kiếm được trên các cuộc điều tra, nhận được tiền thưởng để mua và tìm kiếm giải thưởng tiền mặt . Họ vượt qua các cuộc khảo sát kiếm tiền để mua một gói điểm, và của các quỹ, họ thêm vào, bạn sẽ có được một sự quan tâm xứng đáng. Bạn sẽ phải trả lãi suất cho thế hệ thứ 4 của nhóm của bạn (bạn mời một người nào đó, một ai đó sẽ mời một người khác, một người nào đó sẽ mời người khác.)
Kế hoạch kinh doanh, trong đó có sẵn khi đăng ký, cá nhân văn phòng Unop.ru, nếu tất cả mọi người trong nhóm của bạn sẽ chỉ mời 5 người, sau đó vài tuần một lần , bạn có thể kiếm được hơn 10 000 mỗi vài tuần . Lời mời hơn và giai đoạn cao sự nghiệp của bạn, càng có nhiều có thể thu nhập của bạn.

Quỹ thu được của hệ thống thu nhập cá nhân đối với các dự án Unop.ru, theo chương trình độc đáo của nó có thể được dành hoàn toàn vào việc mua một điểm khối.

Tiền kiếm được về dự án Unop.ru cho hệ thống kinh doanh mô tả ở trên có thể được ngay lập tức hiển thị trên WebMoney (tối thiểu 1 đồng rúp).
Nếu bạn có trách nhiệm tiếp cận dự án. Nếu bạn trung thành đọc trình bày trước khi các cuộc thăm dò, theo họ quy định . Nếu bạn không mong đợi điều đó ở đây bạn ăn tiền cho không có gì, sau đó bạn được đảm bảo để kiếm được . Có thể không ngay lập tức, nhưng sau một vài tuần thu nhập của bạn là ổn định và phát triển .
Tại sao tin tưởng chúng tôi hàng chục ngàn người sử dụng?
1. Unop.ru trang web và Unoff.rutừ năm 2010
2.
Trang web Unoff.ru WebMoney thuộc về cộng đồng . Ông được gắn một giấy chứng nhận với một mức độ kinh doanh vững chắc ( BL ).
3. Các trang web Unoff.ru là một nút dẫn đến dữ liệu của Giấy chứng nhận .
4. Purse tồn tại từ năm 2005 và có một Giấy chứng nhận Người bán , mà chỉ được cấp trong trường hợp xác nhận dữ liệu hộ chiếu và qua kiểm tra của trình độ chuyên gia WebMoney.
5. Trong tất cả những năm về hộ chiếu không có khiếu nại .
6. tài khoản Yandeks.Deneg từ đó thanh toán được phát hành Unoff.ru , được xác định trong hệ thống Yandex . Điều này cũng có nghĩa là chi tiết hộ chiếu được xác nhận .
7. Chúng tôi kết nối điện thoại miễn phí đường dây nóng:
8 (800)
, cũng được ghi nhận trên các dữ liệu hộ chiếu có xác nhận của họ .

Tại nỗ lực nhỏ của gian lận, chúng tôi sẽ chặn tất cả các tài khoản, tên miền, và chúng tôi sẽ phải chịu trách nhiệm hình sự . Để rõ ràng, đặt ra một vài ảnh chụp màn hình của những gì đang xảy ra ở mọi thời điểm trên ví của

Các bạn đăng ký xong thì điền các thông tin sau đó sẽ đc thưởng 10 rúp vào tk cá nhân

Hoạt động:
Các bạn vào Tham gia khảo sát để làm các bài khảo sát kiếm tiền
Làm 1 cái khảo sát đc từ 40 -> 100 rúp tk cá nhân và 0,2 rúp tk doanh nghiệp.
Mách nhỏ: Khảo sát cứ chọn mấy cái trên cùng . Mỗi khảo sát có từ 6 -> 10 câu . Làm trong khoảng 1' :)

1. Tài khoản danh nghiệp : Rút về luôn
Các bạn làm đc bao nhiêu thì rút về bấy nhiêu, min rút là 0,2 rúp :)
Điền WMR : R........ rút là tiền về sau vài giây

2. Tài khoản cá nhân : kết hợp với nạp tiền để nhận điểm đấu giá mua các gói tiền tệ (Giảm 20%)
Nạp tiền: PM, Yandex, Visa, Ngân hàng Russian, cash, Điện thoại (nga)
Rút tiền: Các bạn mua các gói tiền Yandex , Webmoney để rút tiền về .
Đăng ký Yandex tại đây : https://money.yandex.ru/services/index.xml?ncrnd=85
Giá 33 yandex = 1$ , các bạn có thể bán trực tiếp cho mình :)
Các mức cấp độ thành viên.
mức tối thiểu "Thành viên" . là 455 rúp
Điểm gói thành viên là 30 điểm (750 rúp) -> bạn sẽ phải nạp thêm 295 rúp = gần 9$ PM
mức tối thiểu "cao cấp" . là 755 rúp
Điểm gói cao cấp là 50 điểm (1250 rúp) -> bạn sẽ phải nạp thêm 495 rúp = 15$ PM
mức tối thiểu "chuyên gia" là 1055 rúp.
Điểm gói thành viên là 70 điểm (1750 rúp) -> bạn sẽ phải nạp thêm 695 rúp = gần 21$ PM

Sau khi đạt đc mức tối thiếu của các cấp (nhỏ nhất là 455 cấp thành viên) site sẽ gửi mã và hướng dẫn cách thức nạp tiền nâng cấp cho các bạn :)

Sau khi nâng cấp xong, các bạn sẽ có điểm (25 rúp 1 điểm) để đấu giá
Các bạn click vào các gói tiền đang cho đấu giá. Các bạn sẽ đc chuyển vào : Điểm hoạt động của tôi. Khi đủ khuyến mại 20% các bạn sẽ đc xác nhận là đấu giá thành công và đc chuyển vào: Trúng thưởng của tôi . Các bạn điền tài khoản Yandex hoặc Webmoney vào để nhận giải. Sau 5 ngày giải sẽ đc xác nhận và sau 20 ngày tiền sẽ về ví :)

Lưu ý: Mỗi lần đấu giá cách nhau 5' :) Các bạn có thể mua trực tiếp điểm (25 rúp) từ site nhưng tốt nhất là các bạn làm khảo sát lấy điểm rồi mới nâng cấp sẽ có lãi hơn.

VD thực tế : Mình đầu tư gần 9$ nâng cấp gói thành viên và đấu giá thắng đc 3 gói (647 rúp = gần 20 PM) và sắp thắng 1 gói 213 rúp (thiếu 2 điểm nữa)

Các bài khảo sát nhiều vào buổi tối :)

Giải thích đơn giản hơn:
Các bạn làm các bài khảo sát để đc cộng tiền vào tài khoản. Tk doanh nghiệp thi rút về luôn. Tài khoản cá nhân thì khi đủ các mốc nâng cấp em nó sẽ hướng dẫn nâng cấp nạp thêm tiền vào để mua điểm (25 rúp 1 điểm) . VD : đạt mốc 455 thì nó sẽ bắt nạp thêm 295 rúp (gần 9$) để nâng cấp dc 30 điểm ( tương dương 750 rúp).

Rồi sau đó các bạn dùng số điểm này để mua các gói tiền thưởng :) , các bạn sẽ mua đc các gói với giá trị khoảng gần 800 rúp -> lãi 505 rúp :)

Trước em nó bán 1 điểm = 20 rúp nên mới là khuyến mãi 20% giờ do thay đổi tăng lên 1 điểm = 25 rúp nên thực chất các bạn mua sẽ gần như đúng giá(Gói 400 rúp = 16 điểm tương đương 400 rúp luôn) . Nhưng do làm khảo sát có điểm tặng >150% nên tạo lên lãi suất cho bạn :)

Lưu ý trong vòng 3 ngày liên tục mà bạn ko làm thêm bài khảo sát nào tài khoản sẽ bị xóa nhé :)

Proof thanh toán sau vài giây

Last edited:
Last edited:
đánh dấu

đã reg ........đồng hồ chạy là sao vậy thớt.....

đã reg ........đồng hồ chạy là sao vậy thớt.....
mình cũng chưa rõ lắm , để mai xem thế nào rồi mình trả lời :D

đã hiểu sơ qua về em nó , mai có thời gian mình sẽ nói kĩ hơn :D
khá thú vị :D

site có cách kiếm tiền rất thú vị, mọi người cứ chiến nhé. Chốc có thời gian mình sẽ hướng dẫn chi tiết :D

đầu tư gần 9$ PM và đã đấu giá thắng 3 gói hàng yandex :D (tổng 647 rúp = gần 20 PM) chuẩn bị ăn thêm vài gói nữa :D

Пополнение Яндекс Денег на 115 руб.
Осталось времени:4д 23:44:35
Выигрышная цена: 90 руб

Пополнение Яндекс Денег на 127 руб.
Осталось времени:4д 23:31:36
Выигрышная цена: 97 руб

Пополнение Яндекс Денег на 405 руб.
Осталось времени:4д 22:34:50
Выигрышная цена: 325 руб

Cái tài khoản cá nhân để làm gì vậy thớt, không rút được à
chốc mình sẽ hướng dẫn chi tiết :) nó cũng rút đc nhưng là bằng cách khác :D

Đã ref theo bạn :D ducneommo