• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other unop.ru - site khảo sát của nga, thanh toán ngay lập tức

Status
Not open for further replies.
ntn nè bác, khi đủ 450 thì cái ống exp ( cái ống có nhiều khúc ấy) lúc này vẫn còn 1 phần màu vàng, mình làm thêm đc 2 khảo sát ( vẫn đc + tiền) thì ống exp nó full màu xanh, rồi làm thêm 3 khảo sát nữa thấy nó ko + tiền.
tiền nó vẫn tăng nhưng có điều cái ống đó ko tăng nữa vì cậu chưa up lên, nhưng khi up lên nó sẽ trừ đi 455 và số còn thừa sẽ tăng lại vào cột mới cho cậu :)

Hôm nay em nó đang cho nhiều khảo sát, ai thích làm thì làm nhé :)

Chốc nữa mình sẽ thông báo 1 vài tin quan trọng :D

hôm qua là. hôm nay chưa update
33.59R =1$
bác xem lại hộ e "250.00 руб" chứ ko phải 250R,
nếu như bác nói thì e đc hơn 5$ rồi à, sao ngon vậy chứ

tiền nó vẫn tăng nhưng có điều cái ống đó ko tăng nữa vì cậu chưa up lên, nhưng khi up lên nó sẽ trừ đi 455 và số còn thừa sẽ tăng lại vào cột mới cho cậu :)

Hôm nay em nó đang cho nhiều khảo sát, ai thích làm thì làm nhé :)

Chốc nữa mình sẽ thông báo 1 vài tin quan trọng :D
sao mình chơi đc 2 hôm rồi giờ vào nó cứ chuyển đến trang http://www.unop.ru/money c nhỉ?

bác xem lại hộ e "250.00 руб" chứ ko phải 250R,
nếu như bác nói thì e đc hơn 5$ rồi à, sao ngon vậy chứ
cái đó ko rút về đc mà phải rút bằng cách khác.

Các bạn làm mmo thì vui lòng xem kĩ lại #1 , đọc kĩ và nghiền ngẫm trước khi hỏi nhé -.- . 1 câu hỏi mà ko dưới 10 người hỏi mình rồi >.<

Hiện tại thì trong lúc đợi site thanh toán cho mình (chuột bạch :D) để hạn chế rủi ro các bạn tạm thời chưa up lên vội nhé :)
Tuy nhiên rule của site là tài khoản nào trong vòng 3 ngày ko làm 1 bài khảo sát mới nào sẽ bị xóa nên là mình sẽ hướng dẫn các bạn "đóng yêu cầu up của site) như sau

1. Trước hết các bạn phải cài đặt Adblock (ứng dụng chặn quảng cáo) trên google chome hoặc các trình duyệt tương tư :)
2. Chặn như sau

Nếu các bạn muốn mở lại thì có thể pause adblock hoặc dùng cách sau

Để tránh tài khoản bị xóa (trong vòng 3 ngày) , sau khi tạm khóa yêu cầu up thì hàng ngày các bạn vẫn vào làm các bài khảo sát bình thường nhé :)
Khi nào có proof thanh toán của các gói thưởng mình sẽ post lên cho anh em yên tâm up :D

tạm khóa cái thông báo up thì ko rút đc tiền (tài khoản doanh nghiệp) nhưng các bạn vẫn làm khảo sát hàng ngày nhé . Quan trọng là tiền từ cái tài khoản cá nhân, chứ còn bạc cắc từ tài khoản doanh nghiệp ham hố làm gì :)
Bạn nào có ý định cheat chỉ vì vài bạc cắc (tài khoản doanh nghiệp) thì nên từ bỏ đi , chẳng đc bao nhiêu mang tiếng VN >.<

Khi tiền về từ tài khoản cá nhân (mua các gói thưởng ) mình sẽ post proof và anh em đồng loạt up để kiếm lời :)

P/S: Mọi người ko comment thêm ở topic này sẽ làm loãng thông báo của mình, có gì mình sẽ thông báo tiếp.
CÁc bạn nhớ sau khi đóng tạm thời cái thông báo up thì hàng ngày vẫn làm 1 vài cái khảo sát nhé, ko là trong vòng 3 ngày ko làm nó sẽ xóa tài khoản :)

Lỗi!

Hành động bị cấm. Hãy thay đổi các giai đoạn

sao thử rút tiền không được nhỉ. :D

mình chon ngày tháng năm sinh nó toàn báo NaN/NaN/NaN nên ko hoàn chỉnh được hồ sơ không rút được tiền
cậu điền số đi VD: 01/01/1991

Lỗi!

Hành động bị cấm. Hãy thay đổi các giai đoạn

sao thử rút tiền không được nhỉ. :D
nó bắt up, cậu chưa up thì ko rút tiền đc. Để mình test khi có proof thì up. Giờ cậu cứ mặc kệ nó hàng ngày làm 1,2 cái khảo sát để giữ tk :)

có proof chưa bạn ơi để mình còn dep? sợ scam lắm :(
cứ để mình làm chuột bạch trước đã, proof thì có 1 phần rồi còn 1 phần nữa thì phải 2,3 tuần nữa mới về :) cậu tạm thời hàng ngày cứ làm khảo sát nhé, khi nào có proof đầy đủ thì up :)

Nhận được lãi suất chênh lệch mua gói rồi, còn tiền mua gói thì về sau 1 thời gian nữa
VD: Bạn mua gói 405 với giá 325 -> site sẽ thanh toán 80 rúp trong vòng 1 ngày cho bạn còn, còn số tiền gói đó sẽ về muộn nhất là 25 ngày.
Đợi em nó thanh toán tiền gói thì post cho anh em yên tâm up :D
Đầu tư 25$ thu về đc 1 nửa trước mắt là yên tâm rồi, còn 1 đống tiền về trong 25 ngày nữa là giàu hehe :D

Nhận được lãi suất chênh lệch mua gói rồi, còn tiền mua gói thì về sau 1 thời gian nữa
VD: Bạn mua gói 405 với giá 325 -> site sẽ thanh toán 80 rúp trong vòng 1 ngày cho bạn còn, còn số tiền gói đó sẽ về muộn nhất là 25 ngày.
Đợi em nó thanh toán tiền gói thì post cho anh em yên tâm up :D
Đầu tư 25$ thu về đc 1 nửa trước mắt là yên tâm rồi, còn 1 đống tiền về trong 25 ngày nữa là giàu hehe :D

View attachment 26480
có hi vọng rùi :D

Các bạn nhớ tạm khóa thông báo up của site và vẫn làm khao sát hàng ngày nhé (3 ngày ko làm sẽ bị xóa tài khoản) :)

http://www.unop.ru/?ref=1dab8ec8f6

Một site mua bán đồ điện tử các nước Đông Âu của Nga từ năm 2010 đến nay.

Các bạn đăng ký xong thì điền các thông tin sau đó sẽ đc thưởng 10 rúp vào tk cá nhân

Hoạt động:
Các bạn vào Tham gia khảo sát để làm các bài khảo sát kiếm tiền
Làm 1 cái khảo sát đc từ 40 -> 100 rúp tk cá nhân và 0,2 rúp tk doanh nghiệp.
Mách nhỏ: Khảo sát cứ chọn mấy cái trên cùng . Mỗi khảo sát có từ 6 -> 10 câu . Làm trong khoảng 1' :)

1. Tài khoản danh nghiệp : Rút về luôn
Các bạn làm đc bao nhiêu thì rút về bấy nhiêu, min rút là 0,2 rúp :)
Điền WMR : R........ rút là tiền về sau vài giây

2. Tài khoản cá nhân : kết hợp với nạp tiền để nhận điểm đấu giá mua các gói tiền tệ (Giảm 20%)
Nạp tiền: PM, Yandex, Visa, Ngân hàng Russian, cash, Điện thoại (nga)
Rút tiền: Các bạn mua các gói tiền Yandex , Webmoney để rút tiền về .
Đăng ký Yandex tại đây : https://money.yandex.ru/services/index.xml?ncrnd=85
Giá 33 yandex = 1$ , các bạn có thể bán trực tiếp cho mình :)
Các mức cấp độ thành viên.
mức tối thiểu "Thành viên" . là 455 rúp
Điểm gói thành viên là 30 điểm (750 rúp) -> bạn sẽ phải nạp thêm 295 rúp = gần 9$ PM
mức tối thiểu "cao cấp" . là 755 rúp
Điểm gói cao cấp là 50 điểm (1250 rúp) -> bạn sẽ phải nạp thêm 495 rúp = 15$ PM
mức tối thiểu "chuyên gia" là 1055 rúp.
Điểm gói thành viên là 70 điểm (1750 rúp) -> bạn sẽ phải nạp thêm 695 rúp = gần 21$ PM

Sau khi đạt đc mức tối thiếu của các cấp (nhỏ nhất là 455 cấp thành viên) site sẽ gửi mã và hướng dẫn cách thức nạp tiền nâng cấp cho các bạn :)

Sau khi nâng cấp xong, các bạn sẽ có điểm (25 rúp 1 điểm) để đấu giá
Các bạn click vào các gói tiền đang cho đấu giá. Các bạn sẽ đc chuyển vào : Điểm hoạt động của tôi. Khi đủ khuyến mại 20% các bạn sẽ đc xác nhận là đấu giá thành công và đc chuyển vào: Trúng thưởng của tôi . Các bạn điền tài khoản Yandex hoặc Webmoney vào để nhận giải. Sau 5 ngày giải sẽ đc xác nhận và sau 20 ngày tiền sẽ về ví :)

Lưu ý: Mỗi lần đấu giá cách nhau 5' :) Các bạn có thể mua trực tiếp điểm (25 rúp) từ site nhưng tốt nhất là các bạn làm khảo sát lấy điểm rồi mới nâng cấp sẽ có lãi hơn.

VD thực tế : Mình đầu tư gần 9$ nâng cấp gói thành viên và đấu giá thắng đc 3 gói (647 rúp = gần 20 PM) và sắp thắng 1 gói 213 rúp (thiếu 2 điểm nữa)
View attachment 26409
Các bài khảo sát nhiều vào buổi tối :)

Giải thích đơn giản hơn:
Các bạn làm các bài khảo sát để đc cộng tiền vào tài khoản. Tk doanh nghiệp thi rút về luôn. Tài khoản cá nhân thì khi đủ các mốc nâng cấp em nó sẽ hướng dẫn nâng cấp nạp thêm tiền vào để mua điểm (25 rúp 1 điểm) . VD : đạt mốc 455 thì nó sẽ bắt nạp thêm 295 rúp (gần 9$) để nâng cấp dc 30 điểm ( tương dương 750 rúp).

Rồi sau đó các bạn dùng số điểm này để mua các gói tiền thưởng :) , các bạn sẽ mua đc các gói với giá trị khoảng gần 800 rúp -> lãi 505 rúp :)

Trước em nó bán 1 điểm = 20 rúp nên mới là khuyến mãi 20% giờ do thay đổi tăng lên 1 điểm = 25 rúp nên thực chất các bạn mua sẽ gần như đúng giá(Gói 400 rúp = 16 điểm tương đương 400 rúp luôn) . Nhưng do làm khảo sát có điểm tặng >150% nên tạo lên lãi suất cho bạn :)

Lưu ý trong vòng 3 ngày liên tục mà bạn ko làm thêm bài khảo sát nào tài khoản sẽ bị xóa nhé :)

Proof thanh toán sau vài giây
View attachment 26404
View attachment 26408
help me
sau khi làm xong vài khảo sát có bảng này hiện ra và e không tắt được cũng không biết làm thế nào

CHÚC MỪNG! Bạn đã đạt đến đỉnh của giai đoạn sự nghiệp. Bây giờ bạn có thể chi tiêu thu nhập cá nhân của bạn để mua một điểm gói và biến chúng thành Yandex hoặc QIWI, như được mô tả ở đây
GET ĐẶC BIỆT!

mua điểm gói trong vòng 24 giờ và cũ
1. bạn có được 14,75 rúp vào tài khoản kinh doanh của bạn (và ngay lập tức có thể mang lại cho họ để WebMoney)
2. Bạn nhận được ba thành viên của nhóm nghiên cứu như một quà tặng! 3. bạn miễn phí bây giờ được trị giá1000 $ (đọc thêm ở đây)
Khi các thành viên trong nhóm của bạn sẽ đạt được gói điểm, bạn sẽ đi trên tài khoản kinh doanh%

Để mua các điểm gói, để cấp độ tiếp theo
và nhận quà bây giờ, làm theo hướng dẫn :
1.
Sao chép số lượng chứng từ WWQ6279

2.
Hãy vào trang web Unoff.ru , nhấp vào "Đăng nhập", và nhập Email cùng ( [email protected] ) và mật khẩu mà unop.ru.

3.
Nhập phần cổ phiếu và nhập số chứng từ.

4.
Sau khi bạn mua gói phần mềm sẽ cung cấp cho bạn điểm đang . Sao chép nó, quay trở lại unop.ru, dán vào phần dưới đây và bấm vào nút "OK"

5.
Bạn sẽ có sẵn cho việc quản lý các giai đoạn sự nghiệp của họ - bạn có thể lặp lại hiện tại, hoặc nâng cấp lên một cái mới.

OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back