• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other unop.ru - site khảo sát của nga, thanh toán ngay lập tức

Status
Not open for further replies.
bạn nào giúp mình với,mình làm 2 cái khảo sát xong nó hiện ra cái này (gg tự động dịch),ai biết làm cái này như thế nào thì chỉ cho mình với :(

bạn nào giúp mình với,mình làm 2 cái khảo sát xong nó hiện ra cái này (gg tự động dịch),ai biết làm cái này như thế nào thì chỉ cho mình với :(

View attachment 26414
cái này ko quan trọng đâu, kệ nó đi :D

làm rỳ với
130,00 rúp. nhỉ chủ top ơi^^

ý mình hỏi là chiến solo cơ mà chứ ko phải là đầu tư
thì solo đấy, phải đầu tư thì mới rút đc cả tài khoản cá nhân theo phương thức mua gói tiền khuyến mãi.

Các bạn bỏ thời gian ra nghiên cứu kĩ #1 nhé >.< Mọi cái mình nói rõ ở đó hết rồi :)

nhưng mà nó cứ hiện ở đấy,với cả thấy nó có được point mà,k làm xong nó k hiện ra khảo sát bạn ạ :(
pm yh mình teamview thử xem sao :) hôm qua mò thế nào giờ ko nhớ nổi :D

thank cậu nhé,đã làm xong :D :)
vụ gì vậy cậu, chia sẽ ra nếu có gì hot nhé hehe.
mình thắt mắt là nó cho cái code gì để đổi 10 điểm mà qua bên kia đổi rồi nó request tới trang yêu cầu mình dep tiền vào @@

vụ gì vậy cậu, chia sẽ ra nếu có gì hot nhé hehe.
mình thắt mắt là nó cho cái code gì để đổi 10 điểm mà qua bên kia đổi rồi nó request tới trang yêu cầu mình dep tiền vào @@
cái đó là thưởng đợt 1 : tức là các bạn nạp thêm 25 rúp để mua 3 điểm (75 rúp) .
Các bạn có thể nhận -> ném vào gần 0,9 PM và nhận 3 điểm (75 rúp = gần 2,5$) hoặc là bỏ qua đều đc.

Tiếp tục làm khảo sát đến khi đủ 455 rúp nó sẽ yêu cầu bạn nâng cấp để nhận điểm đấu giá (255 rúp = gần 9$ PM) . Các bạn để dành dần đi nhé :) Đủ 1 phát là quất luôn gói nâng cấp và mua các gói tiền thưởng (750 rúp) . Có gì ko hiểu thì pm mình teamview sau nhé :)

cái đó là thưởng đợt 1 : tức là các bạn nạp thêm 25 rúp để mua 3 điểm (75 rúp) .
Các bạn có thể nhận -> ném vào gần 0,9 PM và nhận 3 điểm (75 rúp = gần 2,5$) hoặc là bỏ qua đều đc.

Tiếp tục làm khảo sát đến khi đủ 455 rúp nó sẽ yêu cầu bạn nâng cấp để nhận điểm đấu giá (255 rúp = gần 9$ PM) . Các bạn để dành dần đi nhé :) Đủ 1 phát là quất luôn gói nâng cấp và mua các gói tiền thưởng (750 rúp) . Có gì ko hiểu thì pm mình teamview sau nhé :)
đã hiễu, nhưng sao lời nhiều vậy có an toàn ko.

đã hiễu, nhưng sao lời nhiều vậy có an toàn ko.
site nó hoạt động chủ yếu là buôn bán chuyển phát hàng điện tử vi tính trên nhiều nước Đông Âu vànên bỏ tiền ra quảng cáo site đó mà :)
Thời gian thanh toán từ lúc đầu tư cho đến khi về ví là 30 ngày nên coi như gửi ngân hàng :) Mọi thông tin về nó đều được public rõ ràng , có hệ thống gọi điện tư vấn trực tiếp nữa :)

Site nó hoạt động từ 2010 đến nay và ko tìm kiếm thấy 1 chút thông tin nào nói là em nó scam cả :)

Tối sẽ có nhiều khảo sát cho các bạn làm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back