Matrix UNIVERSA - universa.io - Cơ hội cho những nhà đầu tư mạo hiểm !!!

liệu nó có lên sàn utn ko bác hay nó bỏ luôn vậy
hiện h chưa có thông tin lên sàn, cứ hold đã
nhưng đã có thông tin nó bắt tay với chính phủ r, chờ ra sản phẩm thoy

hiện h chưa có thông tin lên sàn, cứ hold đã
nhưng đã có thông tin nó bắt tay với chính phủ r, chờ ra sản phẩm thoy
bây giờ rút về thì ko có lời . có lẽ chờ thêm vài tháng nữa vậy. chưa thấy coin nào mà làm ăn lâu như coin này. mấy coin khác vài ba tháng là lên sàn rồi

bây giờ rút về thì ko có lời . có lẽ chờ thêm vài tháng nữa vậy. chưa thấy coin nào mà làm ăn lâu như coin này. mấy coin khác vài ba tháng là lên sàn rồi
thằng này ko phải mục đích là lên sàn như mấy thằng khác, nó phục vụ cho thực tế, nên muốn ra sản phẩm trước r sẽ lên sàn sau
thằng này nó đã xây dựng hệ thống blockchain riêng r, thì bác cứ thế mà hold thoy

mình có rút thử vài acc, nhưng không có acc nào nhận dc email để rút cả :eek:
thế là hẹo à

mình có chát support hỏi sao rút mà ko có mail zìa, nó nói là mail sẽ về một hai hôm j đó, mà chờ 5ngay ùi vẫn chưa có j :D
Của em đặt lệnh rút hơn 1 tháng nó mới gửi mail hướng dẫn rút về main net mà rút xong rồi cũng không biết cách chuyển lên sàn bán

rút utn tối thiếu 1k mà, mấy acc 50 sao rút

Của em đặt lệnh rút hơn 1 tháng nó mới gửi mail hướng dẫn rút về main net mà rút xong rồi cũng không biết cách chuyển lên sàn bán
chưa có kế hoạch lên exchange cụ thể nha, đợi nó ra sản phẩm r tính tiếp

Trc làm airdrop con này được có 50 thì phải giờ đọc cách rút khó hiểu thật

mình làm đúng ko vậy sao mình làm theo mà thấy các bước huonng71 dẫn còn thiếu. khó quá. ko biết bao lâu nữa thì minh mới nhận được
View attachment 115708
kiểm tra wallet vs contract xem có chưa

con này lâu lắm rồi chả nhớ là làm maii nào nữa

sao nó ko làm cách đơn giản để rút về nhỉ. chưa thấy ico nào khó rút như vậy:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom