• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix UNIVERSA - universa.io - Cơ hội cho những nhà đầu tư mạo hiểm !!!

Hôm UTNP dựng cột ở sàn COB Mình đã bán được x10 và thu về 50 triệu VND. Giờ còn 5000 utn trong mainnet nữa. Và số tiền này chỉ là tiền ref họ đầu tư qua bài viết trên website của mình.
mainnet chưa hoạt động chính thức mà bạn

Hôm UTNP dựng cột ở sàn COB Mình đã bán được x10 và thu về 50 triệu VND. Giờ còn 5000 utn trong mainnet nữa. Và số tiền này chỉ là tiền ref họ đầu tư qua bài viết trên website của mình.
hay quá bro, good job

vẫn thấy thằng này rất tốt, giá từ lúc lên sàn vẫn rất ổn, sau khi duy trì ở mức x3, x4 rất lâu thì giờ đã rớt xún x2 do Bit giảm

lỡ rút UTN lâu rồi bác, đang chờ mainet
mình cũng lỡ để lại 5k trong đó. Biết thế rút hết bán cũng được thêm mớ tiền. Mình bán xong vẫn mua lại 1 ít chờ x20 xả tiếp. Coin này mai kia sẽ dùng để mua ICO giống ETH. Vậy nên cứ thoải mái đi.

mình cũng lỡ để lại 5k trong đó. Biết thế rút hết bán cũng được thêm mớ tiền
nhưng con này mình nghĩ còn bay cao bay xa, nó chuẩn bị kỹ lưỡng, nền tảng riêng, fee giao dịch thấp và tốc độ xử lý giao dịch nhanh, mình hold luôn

mình ngu lại chuyển thành utn làm ko rút được:(
sao mà ngu hả bác? mình đang ôm hết UTN đây, chờ mainnet ra thì bác cũng phải chuyển từ UTN-P sang UTN thoy

sao mà ngu hả bác? mình đang ôm hết UTN đây, chờ mainnet ra thì bác cũng phải chuyển từ UTN-P sang UTN thoy
đừng chuyển sang UTN để UTNP thì được X10 rồi không phải chờ đợi lâu nữa. Ubị giam llâu quá mong sao nó cắt giảm chỉ còn 100 triệu coin thôi thì mới có giá:D không biết ico giờ còn chơi được không bác lâu rồi em bỏ bê công việc

đừng chuyển sang UTN để UTNP thì được X10 rồi không phải chờ đợi lâu nữa. Ubị giam llâu quá mong sao nó cắt giảm chỉ còn 100 triệu coin thôi thì mới có giá:D không biết ico giờ còn chơi được không bác lâu rồi em bỏ bê công việc
Không cắt bớt coin đâu:D Mà cứ yên tâm, thằng này ra mainnet lên sàn top 30 thôi cũng sẽ bay tung nóc. Giờ nó không muốn đưa lên sàn vì chưa ra mainnet thôi. Vì nếu nó ra mainnet thì utnp ở trên các sàn sẽ lằng nhằng, rồi sàn nó lại phải đổi qua lại, các kiểu :D

theo thông tin thì cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4 sẽ ra mainnet
lúc đó ai đã rút UTN-P mún vào mainnet thì phải bắt buộc phải chuyển
trước sau gì nó cũng bay thoy, vì đang có những partner rất chiến lược

Mấy acc nó cho free 50 coin bác có nghe ngóng khi nào rút dc k?
50 thì ko dc gì đâu bác ak, tính vào phí transaction thì chắc cũng hết r

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,080
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom