Uninvest được lên VTV1 :))

Mịa .. cái miệng thì bảo uinvest scam.. còn cái tay thì cứ dep vào..:binhsua144:

nhưng vẫn không hot =Zeek đc:chuyen:
Nực cười
Nhà văn nói láo nhà báo nói thêm mà :))
Ai k chơi thì đừng dep vào đừng có cái miệng nói cái tay thì làm khác là k dc đâu nhé :binhsua104:

Lợi nhuận cao đi kèm rủi ro lớn là đương nhiên, vấn đề là biết quản lý đồng vốn của mình. Tại sao Zeekrewards, rồi JSS ... die rồi mà nhiều người vẫn đã có lợi nhuận từ nó, và họ tiếp tục đầu tư tiếp ? Làm MMO mà đi nghe mấy tờ báo lá cải một chiều này thì thôi bỏ mẹ hết đi đừng làm .
Họ nói cũng có lý của họ
như cậu nói nhiều người đã kiếm được lợi nhuận thì nhiều người cũng lỗ
họ cảnh báo là cần thiết cho phần lớn mọi người(những người ko hiểu thấu đáo vấn đề mà kiểu bày đàn)thực tế chứng khoán VN và mới đây là tin bầu Kiên
là minh chứng rõ ràng cho tâm lý bầy đàn đó

nó cảnh báo thì càng tốt chứ sao =)). Tránh kiểu nhảy vào đầu tư theo bầy đàn =))

thạc sỹ, tiến sỹ là làm việc trên giấy tờ và mirco, giống như L T Nghị ( Trường Sa Hoàng Sa là của Việt Nam ), chứ đâu có thực tế như ae mmo chúng ta.^^

ko bik ai vào diễn dàn webtretho đăng cái uninvest để nhá báo có việc làm thế , sao ko vao mmo4vn này 1 đống investment +HYIp+ *** lun tha hồ mà chọn lựa đăng báo , tụi nhà báo chỉ làm công ăn lương thôi , nó đăng bài mới có tiền sài nếu tháng này ko đủ bài viết thì cặp đất ăn thôi, vì thế kotin vào đâu dc , chơi thì cứ chơi đùng qua 4rum khác lôi kéo người chỉ tổ nghĩ xấu MMO

Tụi nhà báo chưa chắc đã hiểu hết về UI,thấy cái nào nổi lên thì soi mói,lợi nhuận cao tí thì cảnh báo.Cuối cùng tiền vẫn là do mình bỏ ra,chơi hay ko vẫn là do mình.Lời thì hưởng,lỗ thì chịu.Ko hối hận về quyết định đã đưa ra.MB24 toàn đi lừa mấy bác nông dân nhẹ dạ,lấy cửa nào so sánh với UI.Dù gì cũng thanks thớt cái vì thông tin này.:D

P/s:sợ quá thì bao giờ mới làm giàu được.

ờ, đúng là như vậy ;))

Nói thì vẫn cứ nói nhưng mình thấy mọi ng thì vấn cứ làm ầm ầm...

Các Bạn thấy đó, trước đó có 1 bài báo nói về Uinvest, xong lên VTV1. Nhưng sau đó thì sao....Mình nghĩ chắc mọi ng sẽ rút nhiều nhưng mình đã sai...Nói thì vẫn cứ nói nhưng mình thấy mọi người vẫn vẫn cứ làm ầm ầm...
Cụ thể là vào ngày 2/10 vừa qua. Uinvest cho ra dự án mang tên:
Brewing Plant.
Tổng tiền của dự án là 1,5 triệu $. ( Khoảng 30 tỷ đồng VN) Chỉ trong chưa đầy 2 ngày là cổ phiếu bán hết sạch. Các Bạn thử nghĩ xem sức hút của nó kinh khủng như thế nào rồi đấy....

Mấy Bạn cứ gọi cho mình í ới hỏi LR, xong FP nhưng lúc đó mình làm gì còn....add fun hết sạch cho mọi người. Còn LR thì được 1 phen cháy hàng...
Đi web EX nào cũng k cònLR. Hôm đó có Bạn kia đầu tư 1 cổ cần có 740$ mà phải đi 3 trang EX mới gom đủ....Còn rất nhiều Bạn nói với mình mua giúp 3k, 5k Lr nhưng làm gì có mà mua, cuối cùng các bạn ấy k kịp đầu tư thì cổ đã hết...Hôm qua chat và nói chuyện điện thoại lại mấy Bạn cứ nói tiếc quá đi mất.....vì giờ cổ ấy đã lên hơn 100$ rồi. Nếu Bạn mua hôm 2 tháng 10, nay bán ra thì đã được 100$.Hi
Qua đó cho thấy rằng Uinvest vẫn đang được sự quan tâm của rất nhiều người....
Bạn nào từng đầu tư online thì thấy rằng lãi suất của Uinvest 10 đến 15,20% 1 tháng là "khiêm tốn". Nhưng so với các trang khác thì nó thuộc dạng khá an toàn và điều quan trọng là hỗ trợ rất tốt.

Còn ai chưa từng đầu tư online, đem lãi suất đầu tư online so với lãi suất ngân hàng thì đầu tư online là "siêu lợi nhuận", "là không thể".....thậm chí cho đó là "lừa đảo"....( Trên thực tế đầu tư online lừa đảo rất nhiều, nhưng mình đang nói đến những trang uy tín nha các Bạn. Chứ k phải đầu tư online là k có lừa đâu....)

Tuy nhiên, khi đầu tư lãi cao thì đi kèm với rủi ro cao. Đó là cái giá phải trả k chỉ trong đầu tư, đầu tư online mà trong bất kỳ điều gì trong cuộc sống...

Không chỉ công việc đầu tư online nói chúng, uinvest nói riêng, hay vấn đề trong cuộc sống cũng thế...mình nghĩ nó đều có 2 mặt của nó cả. Có người thích thì cho nó là tuyệt vời, K thích thì cho nó là k hợp lý....Đó là lý do tại sao trong thời gian qua hoặc lâu lâu lại có người bàn luận rút khỏi Ui, nhưng cũng có rất nhiều người lại nhảy vào, lại đầu tư thêm....

"Hãy tham lam khi người khác sợ hãi và hãy sợ hãi khi người khác tham lam!" Warren Buffet!

Sau vụ này sẽ có nhiều nhà đầu tư "yếu tim" rút lui nhưng cũng sẽ có nhiều người nhảy vào....hi
Chúc các Bạn thành công!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week