Ung thư phổi, có ai có người quen đã chữa khỏi ung thư phổi chưa?

mình xin chia buồn cùng gia đình bạn nhé, người nhà mình chưa hóa xạ trị gì cả vì sợ rằng hóa xạ trị rồi sẽ khó chữa trị hơn. Tài liệu viết rất nhiều nhưng bằng chứng sống chữa khỏi bệnh theo phương pháp này mình chưa thấy có ai bạn à

Mình đã gặp nhiều người khỏi rồi bạn à. Có gì pm yahoo mình, giúp được gì thì mình sẽ giúp

bọn thầy thuốc bây giờ thất đức lắm bạn à, bệnh này không có cơ hội làm lại vậy mà nhiều người vì đồng tiền mà làm mất cả cả hội sống của người khác. Thuốc uống không đỡ mà tiền thì nhiều.Người quen của mình cũng theo thuốc nam 2 tháng rồi chưa thấy tiến triển gì,cảm giác như chúng nó nhiều khi thổi phồng khả năng của chúng nó để rút tiền người bệnh. Hỏi thì kêu chưa trường hợp nào mà chữa không khỏi, mình mà theo tiếp có khi chẳng qua nổi mùa đông năm nay mất bạn à.Bệnh hành hạ và cơ thể suy nhược ko trụ được. Thuốc của mình 5tr500k/tháng. Trường hợp của bạn đúng là khó xử thật,đúng là với loại người ấy thì không biết phải dùng hình phạt nào cho đích đáng,bạn có thể đến đối chất trực tiếp và nếu là họ thổi phồng chém gió khả năng của nó thì bạn hãy đập cho nó 1 trận (ko gãy,ko chảy máu) nhưng đừng làm gì để dính đến lao lý nhé,còn ko có y đức sớm muộn cũng bị trừng phạt thôi
cảm ơn bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back