Ung thư phổi, có ai có người quen đã chữa khỏi ung thư phổi chưa?

Reactions
4
MR
0.001
Em có người quen bị ung thư phổi, các bác trong mmo chắc cũng có nhiều người có người nhà bị căn bệnh này và chắc rằng cũng đã có người đã khỏi bệnh. Các bác có thể chia sẻ thông tin của các bác giúp em được ko ạ? Em xin cảm ơn

Em có người quen bị ung thư phổi, các bác trong mmo chắc cũng có nhiều người có người nhà bị căn bệnh này và chắc rằng cũng đã có người đã khỏi bệnh. Các bác có thể chia sẻ thông tin của các bác giúp em được ko ạ? Em xin cảm ơn
đang ở giai đoạn nào b

nghe nói ăn và uống nước ép lá lược vàng có hiệu quả. bạn làm thử xem. nhớ kiên trì. lên nét search về lá này thêm nhé

Dễ thôi , trong thời gian bị ung thư , ăn trái cây , không ăn đường , ăn thịt , cắt luôn nguồn cung cấp cho vírus ung thư thì sau khoảng 6 tháng đi kiểm tra lại là kết quả rõ rệt .
Nói chính xác hơn là ăn rau , uống nước ép trái cây , không ăn thịt , đường , mặn ....

Dễ thôi , trong thời gian bị ung thư , ăn trái cây , không ăn đường , ăn thịt , cắt luôn nguồn cung cấp cho vírus ung thư thì sau khoảng 6 tháng đi kiểm tra lại là kết quả rõ rệt .
Nói chính xác hơn là ăn rau , uống nước ép trái cây , không ăn thịt , đường , mặn ....
không ăn miếng thịt nào luôn à bạn? chỉ ăn như chay thôi à? có ăn cá,trứng...gì không?

Theo ý kiến bác sĩ thôi, thời gọi ai nấy dạ. cậu mình bị cũng làm đủ mọi cách trên đời theo kinh nghiệm dân gian cuối cùng cũng đi :(

trước có bi phổi:oops:

Tùy giai đoạn nữa bạn . Phát hiện càng sớm thì khả năng chữa khỏi hoặc kéo dài sự sống càng cao . Sau mỗi bước điều trị ( Phẫu thuật , hóa trị , xạ trị ) thì nên ăn uống tẩm bổ để hồi phục sức khỏe , sau đó thì trở lại chế độ ăn hạn chế chất béo , giàu protein v..v Và điều cơ bản nhất : Giữ cho tinh thần người bệnh thật thoải mái .

cách này bác có người quen nào làm như vậy khỏi bệnh chưa ạ?

người nhà em còn uống thuốc của bà Hà ở Hưng Yên rồi mà vẫn không đỡ.Bà ấy có ông em trai uống thuốc của bà ấy giai đoạn cuối mà khỏi,lên cả báo nữa mà ko ăn thua.Trong thành phần thuốc gốm 18-20 vị thuốc , và đặc biệt chủ yếu lá đu đủ

CÔNG THỨC TIÊU DIỆT TẾ BÀO UNG THƯ DI CĂN TRONG 72 GIỜ

Có thể bạn không tin nhưng hỗn hợp chỉ có 3 loại nguyên liệu là nha đam, mật ong và rượu đã giúp hàng ngàn người chiến đấu thành công với căn bệnh ung thư đường ruột, cổ họng, trực tràng, ung thư gan, vú, tuyến tuyền liệt…

Cách làm:

– 50gr mật ong thiên nhiên nguyên chất, 35gr nha đam (lô hội) tươi, 6 muỗng canh rượu vodka hoặc rum, whisky.

- Dùng dao cắt bỏ đi gai hai bên của nha đam, lấy phần thịt cho vào máy xay sinh tố, thêm mật ong và rượu vao. Xay thật nhuyễn 3 thành phần lại với nhau.
Hỗn hợp thu được, đổ vào trong hũ nhựa hoặc thủy tinh có màu tối, bảo quản trong tủ lạnh.

Uống ngày 3 lần, mỗi lần 1 muỗng canh trước bữa ăn 30 phút, lắc thật đều trước khi sử dụng. 10 ngày một liệu trình, uống hết nghỉ nơi 5 ngày rồi tiếp tục.
Thực hiện trong vòng 2-3 tháng sẽ có hiệu quả rõ rệt trong việc ngăn ngừa khối u lây lan và di căn. Bạn nên kết hợp với kiểm tra sức khỏe để theo dõi tiến độ điều trị.

Theo nghiên cứu khoa học, lô hội giàu chất chống oxy hóa mạnh, kháng khuẩn, chứa 40% chất chống sinh ung thư và hơn 200% các loại dược liệu so với các loại cây khác. Mật ong và sữa ong chúa có thể gây ra hội chứng tự chết của tế bào ung thư hiệu quả đến mức mà các nhà khoa học phải ngạc nhiên.

Công thức này được nghiên cứu và đưa ra bởi linh mục Romano Zago, cha nhà thờ người Brazil. Ông đã đưa công thức của mình vào trong cuốn sách “From the air you can recover” và phổ biến cho rất nhiều người trên thế giới. Trên thực tế, hỗn hợp này tuy chưa được bất cứ tài liệu y khoa nào chứng nhận nhưng nó cũng được cho là vô cùng lành tính, tốt cho sức khỏe đặc biệt là da vào phổi.

Hãy chia sẻ biết đâu nó sẽ có ích với ai đó!

Nguồn: Bệnh Viện Ung Bướu Hưng Việt

cách này bác có người quen nào làm như vậy khỏi bệnh chưa ạ?
Bạn cứ lên gôogle search rất nhiều người đã khỏi nhờ thế .
Quan trọng là tinh thần không gục ngã , không buông suôi , nếu bạn chỉ đi chữa trị ở bệnh viện , họ chỉ có xạ trị là cách tốt nhất , đôi khi bác sĩ tốt sẽ khuyên bạn làm như mình , bạn cứ lên gôogle search chế độ dinh dưỡng , cắt nguồn cung cấp dinh dưỡng thì coi như vỉrus ung thư không sống được , mà không sống được thì đồng nghĩ các tế bào miễn dịch và kháng thể sẽ làm nhiệm vụ đào thải nó ra khi tế bào virus ung thư chết đi ,.

Bạn cứ lên gôogle search rất nhiều người đã khỏi nhờ thế .
Quan trọng là tinh thần không gục ngã , không buông suôi , nếu bạn chỉ đi chữa trị ở bệnh viện , họ chỉ có xạ trị là cách tốt nhất , đôi khi bác sĩ tốt sẽ khuyên bạn làm như mình , bạn cứ lên gôogle search chế độ dinh dưỡng , cắt nguồn cung cấp dinh dưỡng thì coi như vỉrus ung thư không sống được , mà không sống được thì đồng nghĩ các tế bào miễn dịch và kháng thể sẽ làm nhiệm vụ đào thải nó ra khi tế bào virus ung thư chết đi ,.
nhà em ko chữa theo Tây Y. nhưng hiện tại cắt nguồn dinh dưỡng đó thì cũng đồng nghĩa với cơ thể suy kiệt, sợ không chiến đấu được những cơn đau bác ạ

mình cũng tin như vầy nè :D tuồn hóa chất vào người kinh khủng lắm

à mới đọc được bài này, http://bestie.vn/2015/12/nguoi-dan-ong-tu-chua-ung-thu-cho-minh-truoc-su-kinh-ngac-cua-bac-si
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=1079880172043249&set=pcb.1079881342043132&type=3

Last edited:
nhà em ko chữa theo Tây Y. nhưng hiện tại cắt nguồn dinh dưỡng đó thì cũng đồng nghĩa với cơ thể suy kiệt, sợ không chiến đấu được những cơn đau bác ạ
bạn kia nói cắt nguồn dinh dưỡng là cắt nguồn thức ăn làm ung thư phát triển mạnh ấy :D chớ ko phải ngưng cấp dinh dưỡng cho cơ thể mình đâu

bạn kia nói cắt nguồn dinh dưỡng là cắt nguồn thức ăn làm ung thư phát triển mạnh ấy :D chớ ko phải ngưng cấp dinh dưỡng cho cơ thể mình đâu

ý mình nói là ăn như thế thôi thì cơ thể suy kiệt, người bị nhẹ thì không sao, người bị nặng thì bị hành khi thời tiết thay đổi, sợ rằng ko có sức mà chiến đấu tiếp đấy bạn à

Thời đại mới rồi, cái gì cũng nên dựa vào căn cứ khoa học bạn à.Ung thư phổi có nhiều cách điều trị như phẫu thuật, hóa trị, xạ trị, đốt sóng cao tần tùy vào giai đoạn mà chỉ định khác nhau. Những phương pháp trên được khoa học công nhận có hiệu quả và áp dụng cho rất nhiều người, Việt Nam hay các quốc gia tiên tiến ở nước ngoài đều chung một phác đồ. Những bệnh nhân giai đoạn sớm có thể khỏi, giai đoạn muộn thì kéo dài thời gian sống. Bạn nên đưa người thân tới các bệnh viện hay trung tâm chuyên về ung thư để được tư vấn tốt nhất. Nếu các phương pháp dân gian hay thầy lang nào mà chữa khỏi được ung thư thì các bác sỹ cùng bệnh viện tuyệt chủng từ lâu rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom