Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

ko có lòng tin thì cậu đừng chơi c ạ. ko rút đc là chửi nó scam thì chỉ có mấy kẻ theo đóm ăn tàn thôi. toàn mấy ông cứ đòi ko mua đc là rút nên nó mới khóa đó... tin vào ico nào thì hãy dep tiền vào. ko tin thì né nó ra thế thôi
ông đang ôm nhiều lắm mới nói đc như này :) , thử hỏi ng ta éo rút đc tiền thì ng ta đoán nó SCAM là điều hiển nhiên thôi , chứ nếu nó Pay hoặc họ ko có tiền trong đó việc gì phải đi nói nó là SCAM hay không :)

ông đang ôm nhiều lắm mới nói đc như này :) , thử hỏi ng ta éo rút đc tiền thì ng ta đoán nó SCAM là điều hiển nhiên thôi , chứ nếu nó Pay hoặc họ ko có tiền trong đó việc gì phải đi nói nó là SCAM hay không :)
cần teamview tôi cho xem account của tôi ko. tôi còn ít eth kẹt cũng chưa rút được và hiện ko có 1 đồng uch nào... sao mấy bác cứ lấy bụng ta suy bụng người vậy ta

đọc comment của tôi các trang trước ông sẽ thấy là chính tôi cũng đã bỏ cuộc nó từ lâu rồi. giờ anh em nó theo và đến giờ nó open nội bộ như thế là quá vui rồi. nó scam thì nó off mẹ web cho xong chứ lôi thôi với chúng ta làm gi

Cuối cùng site nào cũng scam. các bácđừng cãi nhau nữa mất hòa khí. ở trên mình là nhận định của 1 pro. mình post cho anh em tham khảo nhé. mình nghĩ 1 topic phải có thông tin đa chiều để mọi người tham khảo nhé, chẳng lẻ mình vào topic cạu chỉ đc quyền tâng boc chứ ko có quyền phản biện sao. Dù sao cái ông đưa ra nhận định trên vẫn giỏi hơn chúng ta ở đay nhé nên đừng có khó chịu làm gì

Cuối cùng site nào cũng scam. các bácđừng cãi nhau nữa mất hòa khí. ở trên mình là nhận định của 1 pro. mình post cho anh em tham khảo nhé. mình nghĩ 1 topic phải có thông tin đa chiều để mọi người tham khảo nhé, chẳng lẻ mình vào topic cạu chỉ đc quyền tâng boc chứ ko có quyền phản biện sao. Dù sao cái ông đưa ra nhận định trên vẫn giỏi hơn chúng ta ở đay nhé nên đừng có khó chịu làm gì
thông tin về uch scam ở cái topic này nó còn nhiều hơn, nguy hiểm hơn thông tin nói tốt về nó mà cậu. ko phải từ cái copy của c ở đâu về mà mọi người mới để ý.

và cũng rất nhiều topic nói về scam để chợ đen gom mớ hàng =))

Cũng kịp mua mấy K lên thuyền :))

sàn nội bộ thu mua 9$/uch kìa bác, làm giá vch

các bác đầu tư siêu lợi nhuận mà thần kinh yếu thế thì tốt nhất không nên chơi nữa đỡ hại sức khoẻ :D

Vừa mở lại sàn sao thớt ko vào thuỏng thức ICO công nghệ 2.0 nhỉ và rút BTC về luôn?
30triệu có dám cá ko, tôi bảo nó sẽ mở san và cho rút, còn ông bảo nó cam thì tôi với ông làm 1 kèo đỡ nói nhiều.

30triệu có dám cá ko, tôi bảo nó sẽ mở san và cho rút, còn ông bảo nó cam thì tôi với ông làm 1 kèo đỡ nói nhiều.
Để dành tiền mua cocin ICO :D

Để dành tiền mua cocin ICO :D
đừng trẻ con. nhảy vào sỉa sói. có trình độ đánh giá ico thì nhảy vào làm kèo. comment linh tinh...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom