Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

check địa chỉ ví của nó thì từ lâu rồi k có lệnh rút nào cả. Nên dừng đi bác
https://etherscan.io/txs?a=0xb3040df19c7e6f2d81875e3466c50a8153b65eb6&p=100
Hình như giờ họ dùng ví này để paid bác ui. Cái ví mà mấy hôm trước lấy ra 2k từ ví chính ấy.
https://etherscan.io/address/0x133ce36fb3298a3eaf0ab0591d0110af4395d5c8
Của mình vẫn còn pending. Nhưng thôi kệ. Lãi rồi. Nó về thì vui. Không về cũng không buồn lắm ^^

mình mịa 2k$ chứ ko ít nó ko cho lấy luôn:(. mới bị thằng mec 15k xong có lẽ chơi ico không hợp gặp ico đầu tiên bị nó scam rồi

Họ lại bắt đầu thanh toán mấy lệnh pending kìa. Mong là tối nay sẽ xử lý hết mấy lệnh còn lại

tiền như lá mít nhỉ:D
thằng mec mình đập 15k$ mà lại ico đầu tiền . mặc dù ko tin tưởng nhửng mà vẫn cứ liều:D. còn thằng uch mua ko được rút btc thì nó cũng ko chịu nhã. ico lending chắc từ nay mình nghĩ chơi. à còn 185 HBC nữa ko biết có lên sàn ko

thằng mec mình đập 15k$ mà lại ico đầu tiền . mặc dù ko tin tưởng nhửng mà vẫn cứ liều:D. còn thằng uch mua ko được rút btc thì nó cũng ko chịu nhã. ico lending chắc từ nay mình nghĩ chơi. à còn 185 HBC nữa ko biết có lên sàn ko
Mec là thằng nào ấy nhể?

Mec là thằng nào ấy nhể?
là thằng này myethconnect.co nó là 100% của việt nam . đợ ico mấy thằng admin nó toàn đem ra chợ đen bán ko. nhưng mà mình ko hiểu sao mọi người bỏ qua dễ dàng vậy. và cũng có một số người cố tình để cho nó lắng xuống là những người có liên quan đến mec

là thằng này myethconnect.co nó là 100% của việt nam . đợ ico mấy thằng admin nó toàn đem ra chợ đen bán ko. nhưng mà mình ko hiểu sao mọi người bỏ qua dễ dàng vậy. và cũng có một số người cố tình để cho nó lắng xuống là những người có liên quan đến mec
Sang đập mạnh vào btcgreen đi ông. Nếu có đi còn có tôi đi cùng. Tôi sẽ khô máu với nó nhưng tôi dự đoán nếu vào sớm ông sẽ gỡ đc phần nào vốn đã mất

Sang đập mạnh vào btcgreen đi ông. Nếu có đi còn có tôi đi cùng. Tôi sẽ khô máu với nó nhưng tôi dự đoán nếu vào sớm ông sẽ gỡ đc phần nào vốn đã mất
có khó mua lắm ko. chứ nạp vào ko mua được thì lại mất công

có khó mua lắm ko. chứ nạp vào ko mua được thì lại mất công
vòng 2 tôi không biết thế nào nhưng vòng 1 nó bán 300k thì mấy chục phút đã hết rồi, độ khó sẽ tăng dần khi cộng đồng dần biết về nó. deposit bằng ETH cho nhanh nhé. ông inbox hay lên fb kết bạn với tôi đi

2017-12-04 07:00:55

55s hết 500k token. quá nguy hiểm

HÊN QUÁ KÉ ĐC ÍT . Mong ra đi vs giá 6$ rate 23. ai muốn mua ib . gd Trung Gian

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week