Ức chế lắm nhé vnmonitor

Status
Not open for further replies.
Thật ra cũng không phải là scam gì mà là tự nhiên mình bị xúc phạm danh dự nên mình muốn 1 câu trả lời thôi.
Chuyện là đêm qua mình có pm qua yahoo vnmonitor_com vì mình thấy dưới chữ ký có tuyển đệ tử.
Mọi chuyện cũng bình thường, bác ấy cũng chỉ mình site, mình tham gia rcb trên site của bác ấy, do đêm qua mình bận đánh liên minh với team nên không có làm đc liền nên 1 lúc sau mình mới ra dep tiền vào site HYIP nhưng lúc này bác ấy offline.
Rồi mình pm sang bảo "rồi bác | rcb bên vnmonitor.com luôn" nhưng 1 lúc sau mình pm qua thằng bạn ( dùng garena plus ) để chat "tối nay làm gì" vì bình thường mình và thằng bạn hay canh rate để trade.
Tự dưng trưa nay bác ấy pm chửi mình xối xả.

Thực sự là chả hiểu gì nhưng mình cảm thấy bị xúc phạm lắm, khi không bị chửi, bị bảo rẻ rách, ...

Full log chat:

Mình cần câu trả lời chính đáng nhé, mình cũng có danh dự và mình cũng muốn bảo vệ nó nhé

@vnmonitor

Log chat bên garena plus với đứa bạn lúc 20h35 đêm qua -> 11h17 hôm nay

Thật sự thất vọng !!!!

Last edited:

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.305
Chat with me via Yahoo Messenger
Thôi thì nói 1 câu đơn giản với bác @vnmonitor . Biết sai nhận lỗi, xin lỗi chủ thớt. Từ "xin lỗi" không khó nói quá đâu, cũng không mang tính chất "nịnh nọt" đâu mà lo mất mặt. Chứ cứ tự cao tự đại thì không sớm thì muộn cũng reg nick mới để làm ăn thôi. Bác vnmonitor biết nói câu "xin lỗi" thì càng chứng tỏ bác có trách nhiệm với lời nói hơn thôi chứ không có mất mát gì đâu. Chứ bác cứ muối mặt thì ảnh hưởng đến uy tín của bác nhiều hơn. Bác đâu dại gì vì sĩ diện hão mà đá đổ bát cơm mình đúng không? Đừng nói bác pro, bác đ' cần. Đến cả mấy thằng như Facebook, Google còn biết cách xin lỗi khách hàng, bác giỏi hơn bọn nó không?

Upvote 0
Reactions
370
MR
0.001
Follow me on Facebook
Đúng ! mấy câu trên không có gì là xúc phạm phải ko "thằng rẻ rách" vnmonitor ? mày "im mẹ mồm đi" , ở đây "đ' ai quan tâm" đến cái giải thích cùn kiểu này đâu

p/s : từ ngữ đã được lựa chọn cẩn thận đúng đối tượng đúng hoàn cảnh . bạn nào tự vơ vào mình thì cứ tự ôm lấy , tớ ko rỗi hơi đi giải thích lại .
Like :D

Upvote 0

ku0066

Junior
Reactions
151
MR
0.000
Thôi thì nói 1 câu đơn giản với bác @vnmonitor . Biết sai nhận lỗi, xin lỗi chủ thớt. Từ "xin lỗi" không khó nói quá đâu, cũng không mang tính chất "nịnh nọt" đâu mà lo mất mặt. Chứ cứ tự cao tự đại thì không sớm thì muộn cũng reg nick mới để làm ăn thôi. Bác vnmonitor biết nói câu "xin lỗi" thì càng chứng tỏ bác có trách nhiệm với lời nói hơn thôi chứ không có mất mát gì đâu. Chứ bác cứ muối mặt thì ảnh hưởng đến uy tín của bác nhiều hơn. Bác đâu dại gì vì sĩ diện hão mà đá đổ bát cơm mình đúng không? Đừng nói bác pro, bác đ' cần. Đến cả mấy thằng như Facebook, Google còn biết cách xin lỗi khách hàng, bác giỏi hơn bọn nó không?
like :D:D

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays