Ức chế lắm nhé vnmonitor

Status
Not open for further replies.
Thật ra cũng không phải là scam gì mà là tự nhiên mình bị xúc phạm danh dự nên mình muốn 1 câu trả lời thôi.
Chuyện là đêm qua mình có pm qua yahoo vnmonitor_com vì mình thấy dưới chữ ký có tuyển đệ tử.
Mọi chuyện cũng bình thường, bác ấy cũng chỉ mình site, mình tham gia rcb trên site của bác ấy, do đêm qua mình bận đánh liên minh với team nên không có làm đc liền nên 1 lúc sau mình mới ra dep tiền vào site HYIP nhưng lúc này bác ấy offline.
Rồi mình pm sang bảo "rồi bác | rcb bên vnmonitor.com luôn" nhưng 1 lúc sau mình pm qua thằng bạn ( dùng garena plus ) để chat "tối nay làm gì" vì bình thường mình và thằng bạn hay canh rate để trade.
Tự dưng trưa nay bác ấy pm chửi mình xối xả.

Thực sự là chả hiểu gì nhưng mình cảm thấy bị xúc phạm lắm, khi không bị chửi, bị bảo rẻ rách, ...

Full log chat:

Mình cần câu trả lời chính đáng nhé, mình cũng có danh dự và mình cũng muốn bảo vệ nó nhé

@vnmonitor

Log chat bên garena plus với đứa bạn lúc 20h35 đêm qua -> 11h17 hôm nay

Thật sự thất vọng !!!!

Last edited:

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
nói chung @vnmonitor khá là nhạy cảm trong vấn đề có người pm xin site
bác ý tính tính không được nhu mì cho lắm, gây thù chuốc oán hơi bị nhiều, thành ra lúc nào cũng canh cánh nỗi lo có ng xin site xong public rồi kéo nhau dep hội đồng làm site fast scam.

tính bác ý thế, chủ top thông cảm chút.
ngày trước cũng theo bác ý, hòa vốn, sau bác ý ko chỉ site nữa, tự bơi, lỗ 120$, cạch đến già

Upvote 0

Permiser

Hero
Reactions
531
MR
0.008
nói chung @vnmonitor khá là nhạy cảm trong vấn đề có người pm xin site
bác ý tính tính không được nhu mì cho lắm, gây thù chuốc oán hơi bị nhiều, thành ra lúc nào cũng canh cánh nỗi lo có ng xin site xong public rồi kéo nhau dep hội đồng làm site fast scam.

tính bác ý thế, chủ top thông cảm chút.
ngày trước cũng theo bác ý, hòa vốn, sau bác ý ko chỉ site nữa, tự bơi, lỗ 120$, cạch đến già

Site bác ấy pub lên website của bác ấy luôn mà o_O

Upvote 0

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
@@
đó là site bác ý làm monitor, tức là nhận tiền để đặt banner quảng cáo cho ng ta
còn xin site là xin site ngon, có khả năng sống được hết plan dep vào
site ngon đây, vietcombank.com.vn, dongabank.com.vn, 7-8% yearly :D

Upvote 0

Roronoa

Junior
Reactions
119
MR
0.014
Giờ này mà vẫn còn người pm thằng này xin làm đệ à, bao nhiêu người đâm đầu theo nó mất tiền rồi không biết sao :confused:

Viết sẵn kịch bản luôn này: ban đầu nhận đệ xong quăng cho vài site chơi, dần dần quen rồi nó sẽ tự làm site rồi kêu người khác dep vào rồi cam luôn, hoặc nó sẽ kêu gọi góp vốn làm site sau đó kêu lỗ và không trả lại tiền (mình biết ít nhất 2 người bị nó chơi chiêu này rồi, trong forum này luôn)

Còn vấn đề nó chửi là bt thôi, thằng này vốn là cái loại đó mà, con gái (admin hyip-zoom) nó còn lôi cha lôi mẹ ra chửi được mà, nó còn ít tuổi (sinh năm 90) nên trẻ trâu ấy mà, chấp nó làm gì =))

Last edited:
Upvote 0

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
BQT là bộ mặt cũng như tiếng nói của forums. Mình cũng thấy sợ cái bộ mặt này rồi đấy

Upvote 0
Viết sẵn kịch bản luôn này: ban đầu nhận đệ xong quăng cho vài site chơi, dần dần quen rồi nó sẽ tự làm site rồi kêu người khác dep vào rồi cam luôn, hoặc nó sẽ kêu gọi góp vốn làm site sau đó kêu lỗ và không trả lại tiền (mình biết ít nhất 2 người bị nó chơi chiêu này rồi, trong forum này luôn)
về vấn đề này thì chỉ có người trong cuộc mới hiểu
m cũng đã từng là một người trong cuộc :) và đã sáng suốt dừng lại khi mất 2/3 số vốn đổ vào hyip

hyip không phải một trò chơi lí thuyết - trong đó khôn chết, dại chết, chỉ có người "biết" mới không chết

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week