Twicker site uy tín-bản quyền 10 năm, min pay 0.1$

up cho anh em nào chưa chiến. tình hình pay thế nào rồi mấy cha

lên cho những người mới. anh e nhanh chiến, 700 point rồi, sắp có proof 1 $

khà khà. mai thì chưa có nhưng có 17 downline rồi, lại còn có 1 em hình như Canada nhé. nếu anh e click ngon lành thì săp có thôi. 0.45$ rồi mà :binhsua83:

Site uy tín nhưng mà hình như kiếm thì không được mấy. :binhsua104:
chơi free thì thế thôi bạn ơi. nó vẫn còn hơn mấy cái buxhost nhiều, click đươc nhiều nhưng pay thì bị trừ phí ngổn ngang, scam nhiều thì khỏi nói. chơi site này click tuy được ít tuy nhiên cơ hội chiến thắng game cũng nhiều. mình cũng liên tục động viên các mem bằng các trò chơi, vì biết là số tiền kiếm được từ việc click ads là khá thấp. bạn nào xác định chơi để làm giàu thì tốt nhất là phải có tiền mà đầu tư. còn chơi free thì tốt nhất không nên nghĩ đến chuyện làm giàu nhé. vui là chính thôi
MÌNH MỚI CẬP NHẬT TRÒ CHƠI THỨ 2 ANH EM NHANH TAY NHÉ

Của tôi đây ông! hihi

uhm thế chờ nhé. mà site này nó bắt verfi acc paypal mới thanh toán được nhé. còn ap thì không, nhưng ap minpay=1$

tụt dốc không phanh rồi. anh chị em click nhiệt tình vào xem nào. mà không ai trúng twickgird hay sao. show lên cho a e chiêm ngưỡng cái nào

đã đi dc nửa chặng đường, có 7 bạn đang bám sát nhau về số click. và"kiyokun" đang dẫn đầu với 52 click. vote cho bạn nào

kiyokun đang bứt phá ngoạn mục 61 click . có vẻ như bạn đã có được vài ads extended 2/3 chặng đường đã được đi qua. liệu có sự bứt phá nào nữa không đây -->làm ...bình luận viên ^^

24 ref trong đó có 5 mem ngoại quốc nhé. tại mọi người không chịu để lại coment thôi. ít nữa có thưởng ai không vào xác nhận thì không...trao nữa ^^

Tiếp tục chiến thắng với twickgird:

cái game giống bọn sense :-< mà bọn đấy cạch mặt vn
clixsense mình thấy nó dễ trúng hơn nhiều mà trúng to cơ. mỗi tội cắt xít việt nam nên anh em đành ngậm ngùi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,384
Latest member
Sen95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week