Tuyển thêm vài người vào group bubblew

like cho chú :D:D:D
Chú từng làm tool hack bubblews mà bán với giá 100$ thì phải :p:p:p:p
lúc đó ôm kín lắm.... chơi kiếm dc cả đống mà chả ai biết.... hứa chỉ cho Ng Q Đạt với Bằng Kyung trong nhóm sửa chữa máy tính thôi.bảo giữ kín ai dè ổng lập nguyên cái gr tuyển mem lấy link ref,có vài thành phần trẩu nó cứ pb cheat công khai làm mất miếng ăn ngon nên giờ nghỉ luôn chuyển qua chơi paidverts :D

lúc đó ôm kín lắm.... chơi kiếm dc cả đống mà chả ai biết.... hứa chỉ cho Ng Q Đạt với Bằng Kyung trong nhóm sửa chữa máy tính thôi.bảo giữ kín ai dè ổng lập nguyên cái gr tuyển mem lấy link ref,có vài thành phần trẩu nó cứ pb cheat công khai làm mất miếng ăn ngon nên giờ nghỉ luôn chuyển qua chơi paidverts :D
e cũng thế,cùng chung chí hướng nhỉ :oops::oops::oops:
share nhiều quá bây giờ nó nát rồi:D:D:D

like cho nhau thì đúng rồi nhưng mà bạn có thể ngồi like 1 lúc cho vài trăm người để người ta like ko. đây ngồi cắm auto mà like cho người khác và nhận lại like thôi
auto ah...mình cũng có đầy đủ nhé...auto like, auto conect, tool view luôn....:D....nhưng chơi lương thiện cho chắc ăn....;)...bạn và group của bạn ăn vừa vừa thôi nha....ăn nhiều nát site..bann luôn ip việt thì khổ cho a e newbie :oops:...chúc thớt may mắn kiếm được nhiều tiền cưới vợ :p:p:p:p:p

Tiếp nhận new về đào tạo. Có auto hỗ trợ
Bubblew mới chấp nhận paypal của việt nam nên quả này làm ăn lớn.Mình đảm bảo là ai vào thì post 1 bài tối thiểu 1,5$ 1 ngày đk khoảng 17$.
thu phí tránh newbir phá group 20$.
proof mới nhất đây View attachment 36779
Cái này thì chỉ có auto follow và auto like thôi nhé. Thích t pub lên luôn chứ ngồi đó mà thu phí =))

bí quyết để pay đều nhé đừng tò mò quá bạn ak. ko phải cái j cũng nói đk đâu bạn.
Xin lỗi m.n chứ. Nói vs thằng này 1 câu là Câm CMM Mồm Lại =)) Đừng có bảo thủ rồi đi hành tiền của ng mới. Còn đừng có tý nói ng khác gen ăn tức ở. T cũng còn $ trong bub. Nhưng cũng chả redeem vì chả biết có về hay ko :))

Cái này thì chỉ có auto follow và auto like thôi nhé. Thích t pub lên luôn chứ ngồi đó mà thu phí =))
lại thêm a trẩu lập topic share auto.... :D

mình thấy chẳng có gì là trậu cả share khác sell, share nhưng cậu ta ko nhận là của cậu ta là đc có gì mà trẩu ?
umh vậy share free đi cho ae chiến cho zui :D

cái này kiếm tiền dễ, lam ăn đàng hoàng cho lâu dài, lười còn đòi kiếm tiền online, khuyên bác nào có auto thi giữ lại cho mình thôi, đừng share tránh nát site.
mình chiến đàng hoàng ko auto, ngày cũng >= 5-7$ là ít

dễ ặc ai cần inbox mình cho code mac + tool chiến bubb của khựa ^^ góp 1 tay cho nát site :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,742
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week