Tuyển thêm 2 bạn vào team YTB

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Như tit mình cần tuyển thêm 2 bạn vào team YTB chiến nội dung chính chủ, mình bảo đảm là có ăn nhưng k bảo đảm đc mấy k như các thánh kia .
Yêu cầu cần có : nội dung tớ chiến cần vốn nhưng ít lấy vốn lại khá nhanh ... Tầm 100$/1 tháng - cần 3 tháng vì sau 3 tháng bắt đầu doanh thu ổn r thì khỏi bỏ tiền túi ra nữa
" đây ko phải học phí cũng như ko phải mua tool tut j cả, để hiểu rỏ hơn thì pm "

Chú ý tiền vốn bỏ ra ko liên quan j việc mua tool tut vps hay view hay bất cứ cái j liên quan đến câu view cả, vì thế em xin các thánh bớt đoán mò giùm đi ạ....
Tiền bỏ ra làm là làm nội dung video và đương nhiên mỗi thành viên trong team đều có 1 channel riêng, tránh 1 số thánh bảo huy động vốn làm channel riêng cho tui này nọ khi chả hiểu team hoạt động ra sao .

2 ko cắn lén đâm sau lưng dưới mọi ko cảnh, ko ăn cháo đá bát, k phản dưới mọi hình thức .
A-E nào có hứng thú pm yahoo hay skype mình....
Tớ xin nhắc lại vốn có cần ở trên ko phải học phí hay mua tool tut j cả nhé chú ý giùm tớ .
A_E nào đáp ứng đủ đk thì pm mình nc, còn chỉ pm hỏi ko thì xin đừng pm mất tg đôi bên .

Last edited:
:oops::oops::oops: Không có vốn.... chỉ có time..... đi ra

Up lên nào

Các bạn Pm chưa thấy tớ Tl thì đợi tớ tí nhé tớ TL từng ng 1

Không có vốn :'( Chúc bác sớm tìm được người :D

Có vốn nhưng hok có thời gian ---------- đi ra
+====>>> Ủng hộ nội dung chính chủ

đi vào rồi lại đi ra vì chỉ có được vài đồng không đủ để làm...

Các bạn Pm chưa thấy tớ Tl thì đợi tớ tí nhé tớ TL từng ng 1
đang muốn làm ăn chân chính, có nhận ko cưng :):):) đã pm yh rồi đó :D

Toàn Pro :( troll êm ko bùn thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member