• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển thành viên chuyên nghiệp cho nhóm thaoqnm đang đứng top 5 pixprofit

Status
Not open for further replies.

letuann

Junior
Reactions
28
MR
0.001
Sau khi được các chuyên gia captcha góp ý, nhóm trưởng của mình đã quyết định thay đổi trả cho các mem pro như sau:

- Nếu 1 tuần trên 30K => 20.1k/1kpic

-Nếu 1 tuần từ 20K - 30K => 19.5k/1kpic

- Nếu 1 tuần từ 15k - 20k => 19k/1kpic

- Nếu 1 tuần từ 10 - 15k => 18.5k/1kpic

- Còn lại: 18k/1kpic

Các bạn được nhóm trưởng cấp user và phần mềm free (chỉ tuyển pro, không tuyển newbie, vì nhóm đã có rất nhiều thành viên)

Mem pro nào làm dưới 5k/tuần sẽ không được nhận

Cách nhận tiền giống như trước, các chuyên gia nào muốn tham gia thì pm cho nhóm trưởng mình theo nick ktnqndn, hoặc mail [email protected]

Last edited by a moderator:
pix giờ nó hay bannick lắm bạn ơi , sao mà gõ 5k cap dc chứ

Vậy cho hỏi tham gia group này có lợi gì so với làm solo

mức lương như vậy mà đòi thuê thành viên chuyên nghiệp =)).
Tham quá đó ông anh à

lợi là đc hưỡng 1% money của top 5 và 5% money của top 4 :D <<< mà suy ra cũng ko đc là bao :(

đc hưỡng 1% money của top 5 và 5% money của top 4 mà bị trừ 5%/1k code và trừ 10% nếu ko đủ 35k code/tuần (giá thì trường 20k/1$/1k code)
==> chẳng có lợi gì mà còn lỗ

đc hưỡng 1% money của top 5 và 5% money của top 4 mà bị trừ 5%/1k code và trừ 10% nếu ko đủ 35k code/tuần (giá thì trường 20k/1$/1k code)
==> chẳng có lợi gì mà còn lỗ
có lợi chứ anh có lợi cho bác chủ group =))

Ít nhất bạn cũng phải trả 20k/1k code. Vì giá WMZ đã là 20,2 rồi.
Mình nghĩ chơi cái này vào group cũng chẳng được lợi lộc gì. Nếu lọt top 4 thì sẽ được 21k/1k code, bạn trả cho thành viên 20,5. Như vậy là đôi bên đều có lợi. Chứ giá thế này thì solo cho nó nhanh.

cái Group này là ăn lời cắt cổ nhất từ trước đến giờ mình thấy,TeamTeenHeart trước còn 20k/1k capt! nâng giá lên còn may ra

Ở đâu mà giá wmz 20.2 thế bạn, chỉ cho nhóm trưởng mình với, sau khi trừ đi phí chuyển thì khoảng còn 19.95 là cùng, bạn định tính nhóm trưởng làm không công hả, chưa tính phải bỏ tiền ra để mua phần mềm nữa nhé, chứ nhóm đâu có viết được phần mềm đâu.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Hiện giờ nhóm đâu lọt vào top 4 đâu, khi nào lọt vào thì nhóm trưởng sẽ cộng thêm 5% nữa cho các bạn, còn giá wmz sau khi chuyển đổi thì dưới 20k (giá theo Vinachange là uy tín đó), nếu pix có scam thì cũng không scam các nhóm lớn đâu, vì đó là những nhóm đem lại lợi ích lớn cho họ mà

giá vậy solo cho lành, bạn nghĩ xem member pro gõ 1 ngày 5k thì họ solo lấy 20k/1k code hay 19k/1k code

Ở đâu mà giá wmz 20.2 thế bạn, chỉ cho nhóm trưởng mình với, sau khi trừ đi phí chuyển thì khoảng còn 19.95 là cùng, bạn định tính nhóm trưởng làm không công hả, chưa tính phải bỏ tiền ra để mua phần mềm nữa nhé, chứ nhóm đâu có viết được phần mềm đâu.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Hiện giờ nhóm đâu lọt vào top 4 đâu, khi nào lọt vào thì nhóm trưởng sẽ cộng thêm 5% nữa cho các bạn, còn giá wmz sau khi chuyển đổi thì dưới 20k (giá theo Vinachange là uy tín đó), nếu pix có scam thì cũng không scam các nhóm lớn đâu, vì đó là những nhóm đem lại lợi ích lớn cho họ mà
Bác home mua WMZ giá 20.2 kia chứ đâu :) Ít nhất cũng phải 19.5 top 5 và 20.0 top 4 bạn à

Noí như bạn ý, thì khuyên mọi người nên bỏ tiền ra để sắm soft id đi, tệ chi giá cũng 19k or 19.5 chứ ko nói đến giá 20. Chứ 18.5 là quá bèo ở thời điểm hiện tại, ví dụ bạn nhờ người ta làm cho bạn lên top giống teamteenheart cách đây không lâu thì bạn phải trả đồng lương cho người ta cao cao vào chứ, người ta sẽ có hứng mà làm cho bạn, và bạn cũng mau lên top hơn. Tui nghĩ như vậy.

Mà nói chung là làm cho group không có lợi lộc gì hết. Làm solo giá 20k tội gì vào group nhỉ?
Bạn nói chủ group nếu trả cao thì không công. Sao không nghĩ xem mem làm cho bạn không những không được lợi mà còn chịu thiệt?

lên top 4 thì có thễ đc , còn 3 top đầu khỏi mơ tới , Admin mặc định rồi :))
3-2-1 là gà nhà của Admin thả ra đó :))

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

Mà nói chung là làm cho group không có lợi lộc gì hết. Làm solo giá 20k tội gì vào group nhỉ?
Bạn nói chủ group nếu trả cao thì không công. Sao không nghĩ xem mem làm cho bạn không những không được lợi mà còn chịu thiệt?
Có bạn ơi ... vào group mình 19k/1000 Codes nhưng chỉ cần đủ 50k Pay ngay lập tức :|

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

cái Group này là ăn lời cắt cổ nhất từ trước đến giờ mình thấy,TeamTeenHeart trước còn 20k/1k capt! nâng giá lên còn may ra
Đúng rồi quanly001 cũng giống như group này ... có Top là đc bonus rồi ... mà còn ko trả 20k :|

Có bạn ơi ... vào group mình 19k/1000 Codes nhưng chỉ cần đủ 50k Pay ngay lập tức :|
Bạn nào newbie hoăc muốn đơn giản không phải chờ Pending và Exchange thì làm Group cũng ổn. Dù sao chủ Group cũng chỉ ăn 5% thôi. Nhưng đã muốn lên Top, muốn tuyển pro thì tất nhiên cái giá 19k là không thể có. Xác định lên Top thì 20k trở lên.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back