Tuyển Student Fanbox, hướng dẫn rút tiền sau 30 ngày

Status
Not open for further replies.
Như tiêu đề mình cần tuyển Student Fanbox, mình sẽ hướng dẫn cách kiếm tiền hiệu quả nhất từ sharing Photos, Videos, Tạo Ads kiếm tiền từ Ads hiệu quả, hướng dẫn Boost, lên PU Free

Quan trọng nhất mình sẽ hướng dẫn bạn cách thu lại tiền chỉ sau 30 ngày
Ai muốn làm Student mình thì phải đạt những yêu cầu sau:
+ Phải lên PU ít nhất là Trắng trở lên
+ Có tính kiên trì
Nếu ai muốn kiếm tiền thực sự từ Fanbox và muốn tham gia 1 trương trình kiếm tiền lâu dài thì Fanbox là thích hợp nhất
Còn về proof thì thì rất nhiều, riêng mình đã kiếm được kha khá rồi, nhưng số tiền kiếm được là sau 30 ngày nên ko có Proof cụ thể
Ai muốn tham gia và nhận được sự hỗ trợ về Fanbox thì comment dưới, mình sẽ cấp VISA vào Inbox bạn, chỉ thực sự bạn nào muốn có thu nhập lâu dài từ Fanbox nha

Cậu có thể nói rõ hơn ko... cần là cần những gì... kiên trì để làm gì... online bao nhiêu giờ là đủ

Inbox VISA + Hướng dẫn chi tiết nhé! Cám ơn, bít cái này lâu rùi nhưng éo bít chơi, TA hơi dốt nhưng đang cố gắng nâng cao đây! Vừa kiếm $ vừa hox TA cũng ngon = =!

mìn đã INBOX từng người, mấy bạn ở trên vào xem đi nha

mình có 1 acc fanbox có khoảng hơn 500 fan rồi. bỏ 1 thời gian 2 tháng rồi giờ chơi lại được k thớt. chưa up power gì cả

mình có 1 acc fanbox có khoảng hơn 500 fan rồi. bỏ 1 thời gian 2 tháng rồi giờ chơi lại được k thớt. chưa up power gì cả
nếu bạn mún chơi lại mới hoàn toàn, kiên trì và chịu bỏ ra it vốn đế có hiệu quả thì mình sẽ cấp visa mới cho bạn

A ơi pp cùa e chưa ver chơi đc ko :(
phải là acc PP ver nhé, như vậy mới hoàn thành profile dc, ko hoàn thành là không có thu nhập đâu bạn

nếu bạn mún chơi lại mới hoàn toàn, kiên trì và chịu bỏ ra it vốn đế có hiệu quả thì mình sẽ cấp visa mới cho bạn

thế acc kia coi như bỏ à. tiền thì đủ up lên ptu trắng rồi. giờ mình hỏi nếu chơi acc 500 fan kia liệu có oke k?

thế acc kia coi như bỏ à. tiền thì đủ up lên ptu trắng rồi. giờ mình hỏi nếu chơi acc 500 fan kia liệu có oke k?
bạn đã xài IPL acc đó chưa

YH cua to la: hai_serge
cau co the pm huong dan to dc ko to muon chien lau dai

up lên cho ai muốn kiếm tiền từ Fanbox

mình lỡ tạo trước đó rồi, h làm sao ref cho bạn nhỉ, mình chỉ có 1 add pp veri mà dùng cho acc kia rồi :(

mình lỡ tạo trước đó rồi, h làm sao ref cho bạn nhỉ, mình chỉ có 1 add pp veri mà dùng cho acc kia rồi :(
ko sao bạn,

I Love Fanbox

Trang giấy trắng về fanbox, có nhận học trò này ko ?
nếu nhận thì cho xin cái yahoo để dễ liên lạc nhé.

Mình cũng đang kiếm tiền bằng captcha - thu nhập cũng tạm ổn - nếu fanbox kiếm tiền lâu dài mình xin 1 slot - chủ thớt hướng tân tận tình nhé -
Yahoo: langtu91c

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week