Tuyển Student Fanbox, hướng dẫn rút tiền sau 30 ngày

Status
Not open for further replies.

lOvEMMOonline

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề mình cần tuyển Student Fanbox, mình sẽ hướng dẫn cách kiếm tiền hiệu quả nhất từ sharing Photos, Videos, Tạo Ads kiếm tiền từ Ads hiệu quả, hướng dẫn Boost, lên PU Free

Quan trọng nhất mình sẽ hướng dẫn bạn cách thu lại tiền chỉ sau 30 ngày
Ai muốn làm Student mình thì phải đạt những yêu cầu sau:
+ Phải lên PU ít nhất là Trắng trở lên
+ Có tính kiên trì

Nếu ai muốn kiếm tiền thực sự từ Fanbox và muốn tham gia 1 trương trình kiếm tiền lâu dài thì Fanbox là thích hợp nhất
Còn về proof thì thì rất nhiều, riêng mình đã kiếm được kha khá rồi, nhưng số tiền kiếm được là sau 30 ngày nên ko có Proof cụ thể
Ai muốn tham gia và nhận được sự hỗ trợ về Fanbox thì comment dưới, mình sẽ cấp VISA vào Inbox bạn, chỉ thực sự bạn nào muốn có thu nhập lâu dài từ Fanbox nha

• Mình lưu ý lại lần nữa, chỉ tuyển Student và phải lên Power User Trắng trở lên, mình sẽ chia sẽ kĩ thuật kiếm tiền hiệu quả nhất khi bạn lên Power User, ai muốn có thu nhập bền vững và dài lâu thì để lại YH cho mình, vì số lượng Visa có hạn

Last edited:
Mình đăng ký fanbox rồi làm sao bạn. :(

:( mình có acc rồi mà hk bik chơi thớt hướng dẫn đc hk

acc tầm 3 tháng r chưa up gì cả , chơi free 1 thời gian r bỏ ko đến giờ

acc tầm 3 tháng r chưa up gì cả , chơi free 1 thời gian r bỏ ko đến giờ
tốt nhất là lên PU vàng, và sau tháng thứ 2 bạn sẽ kiếm lại dc tiền và nguồn thu nhập đó sẽ còn dài dài

nhưng mà mình chưa bik cách chơi sao nên chưa dám up , bạn có thể hướng dẫn mình chơi hk :oops:

bạn có đủ kiên trì ko, nếu dc mình sẽ cấp Visa mới cho bạn
Mình chưa biết chơi ntn để kiếm tiền. Cần bạn hướng dẫn nữa? Chơi 1 thời gian để tìm hiểu đã rồi up lên PU có được không?

sau 30 ngay là kể từ ngày phát sinh thu nhập
Tháng 1 phát sinh thu nhập , sang đầu tháng 3 ?

sau 30 ngay là kể từ ngày phát sinh thu nhập
Tháng 1 phát sinh thu nhập , sang đầu tháng 3 ?
chính xác

mình là newbie chưa chơi fanbox lần nào, nhưng cũng có học và bik ve website . mình làm được không bạn. mình sẽ chơi lâu dài. mail: [email protected]

mình là newbie chưa chơi fanbox lần nào, nhưng cũng có học và bik ve website . mình làm được không bạn. mình sẽ chơi lâu dài. mail: [email protected]
bạn đã xác định chơi fanbox chưa

Cho mình 1 slot nào. Hướng dẫn cách sử dụng luôn hộ với nhé !
Mình đúng nghĩa là 1 người mới toanh về MMO nói chung và fanbox nói riêng.
Về tính kiên trì thì bạn có thể yên tâm. K tham gia thì thôi, đã tham gia là p đến cùng (Kể cả thất bại). Tks!

Em chưa chơi fanbox bao giờ, bác thớt có thể cho em xin một slot được không ạ :)
Hiện tại em đã có acc PP verify rồi ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week