Help Tuyển Site 3x Vip Của Các Pro Để Post Bài Đây

Status
Not open for further replies.
Chém Gió Thế Này Chắc Toàn Newbie rồi :binhsua20:
Các Con Zoi` Cứ Up Hộ Tớ Cũng Được

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

ôi bạn thiệt là..... nguy hiểm :|
Không Nguy Hiểm Đâu Bạn Ơi Người Nào không làm Được Mới xin xỏ Người Khác :binhsua57:
Đây Là Tuyển Hẳn Hoi =))

Xin Được Nói Qua Cho tất Cả Anh em Hiểu !
Nguồn Ngon Post ở Mỗi Site Mình Với 4fourm thì Phí !
Lên Cần Post Những Site Khác Lên Anh em Cứ Yên Tâm Là Đôi Bên Cùng Có Lợi !
Chứ Không Cũng Bị Leech Trộm =))

nguồn gì mà ngon ? nói vài cái nghe chơi :D
1 Câu Hỏi Hay Nhất Trong Buổi Tối Hôm Nay nếu Có Site Ngon Thì Reply Lên Đây =))
Thế Tớ Hỏi Cậu Ví Dụ Cậu Là Fourm http://www.akiba-online.com :binhsua44: Vừa Có 1 Bài 3x New Của 1 Member Vip Post Lên Fourm Của Cậu Mà Như Fourm Akiba-Online Thì Chắc Anh EM cũng Biết Rõ VI Du Trước 1 Fourm Ok
Trong Vòng Từ 5 Đến 10 Phút Tớ có Thể Post Nguyên Bài Post Đó Thay Tên 1 Chút Lên Site Của Cậu Hoặc 10 Site 3x Nữa nếu xin Được 1 Chân Post Thì Có Ok Không Làm Sao Phải Kéo Phim Về Làm Gì Cho Mệt ... Luu Ý Mình Chiến 5 Host Wupload FileSonic Filepost UploadStation Filejungle
Thế Tớ Hỏi Cậu Như Thế Có Tuyển Được Site Xin 1 Chân Post Không bài Của tớ Có Gọi Là Cũ không

1 Câu Hỏi Hay Nhất Trong Buổi Tối Hôm Nay nếu Có Site Ngon Thì Reply Lên Đây =))
Thế Tớ Hỏi Cậu Ví Dụ Cậu Là Fourm http://www.akiba-online.com :binhsua44: Vừa Có 1 Bài 3x New Của 1 Member Vip Post Lên Fourm Của Cậu Mà Như Fourm Akiba-Online Thì Chắc Anh EM cũng Biết Rõ VI Du Trước 1 Fourm Ok
Trong Vòng Từ 5 Đến 10 Phút Tớ có Thể Post Nguyên Bài Post Đó Thay Tên 1 Chút Lên Site Của Cậu Hoặc 10 Site 3x Nữa nếu xin Được 1 Chân Post Thì Có Ok Không Làm Sao Phải Kéo Phim Về Làm Gì Cho Mệt ... Luu Ý Mình Chiến 5 Host Wupload FileSonic Filepost UploadStation Filejungle
Thế Tớ Hỏi Cậu Như Thế Có Tuyển Được Site Xin 1 Chân Post Không bài Của tớ Có Gọi Là Cũ không
Lối văn phản ánh trình độ, ghi cái gì thế :D?
Nếu hiểu không sai thì cậu leech bài mới nhất từ akiba-online trong vòng 5 phút, sau đó post lên site khác. Nếu như thế cậu tự cho là VIP thì cậu ngây thơ lắm vì muốn thì cứ auto leech cũng được, còn không thì trong đây thiếu gì người có thể hoàn tất việc leech < 5 phút/bài=))
Tưởng đâu post bài mà chưa forum nào có chứ, vậy mới là pro.

Chẳng cần hỏi cậu là ai cũng biết cậu là newbie của newbie giả danh Vip Pro rồi :binhsua101:. Mà sao cậu hách dịch và có vẻ đần thế nhỉ?
Avatar là ai thế? trông hài và ngu kinh dị Mỹ

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro