Introduce Tuyển REG Trymyapps có trả phí !

của em nó báo vầy nè pro, không có invite nó đâu cho download tiếp, em thấy còn còn nhiều app lắm hic
view-6898799_IMG_0773.png]
@@ theo cái hình này thì nó thông báo à: Task đã dừng, muốn kiếm thêm tiền thì mời thêm bạn bè, chứ đâu phải mời thêm bạn là được tải app đâu

Hazz nó nói là task này đã hoàn thành hoặc kết thúc rồi. Giới thiệu bạn bè thêm để được thêm tiền chứ ai bảo giới thiệu thêm bạn để có app @@
Àh hiểu rồi, thanks pro, xớn xác quá không đọc cho kỷ kakaka. Nhưng kệ không sao, mấy bạn ref code của mình rồi chơi 10 app thì mình củng hưởng đc 50% từ các bạn ấy. Đằng nào củng phải trả lại chút công sức cho các bạn ref code của mình "chơi vậy mới đẹp". Card đưa trước coi như ứng trước cho các bạn ref hihi, sau này các bạn ấy chơi mình lấy lại sau.

PS: Đã pay cho bạn gaodenvang và bạn ThuHai nhé. Giờ off đưa gấu đi chơi, các bạn ref rồi Inbox Face, mai mình xác nhận rồi send card, cảm ơn tất cả các bạn quan tâm !

@@ theo cái hình này thì nó thông báo à: Task đã dừng, muốn kiếm thêm tiền thì mời thêm bạn bè, chứ đâu phải mời thêm bạn là được tải app đâu
hix hiểu rồi, cảm ơn bạn nhe! nhưng không sao bạn, cứ ref code của mình là mình pay card, tạo chút động lực cho ae cùng kiếm tiền hì hì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week