Other Tuyển reg chơi những web nga dễ chơi - cam kết hướng dẫn nhiệt tình cho anh em chưa chơi bao giờ

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
THẤY CÁC PRO TUYỂN REF RẦM RỘ WEB NGA THẤY NHỘN NHỊP QUÁ NÊN MÌNH CŨNG MUỐN THỬ SỨC HJ. MÌNH CŨNG MỚI CHƠI WEB NGA ĐƯỢC CHÚT KINH NGHIỆM NHƯNG CŨNG LÀ GÀ THÔI. MỘT WEB MỘT NGÀY MÌNH CŨNG CHỈ KIẾM KHOẢNG HƠN 30 RUB. QUÁ BÈO XO VỚI CÁC PRO NHƯNG MÌNH THẤY NHIỀU ANH EM MÚN CHƠI WEB NGA NHƯNG KO BIẾT CHƠI NHƯ THẾ NÀO. MÌNH THÌ LÚC ĐẦU CŨNG ĐỌC BÀI VIẾT RÙI LÀM ĐẠI THÌ THẤY RUB LÊN THÌ MỚI BIẾT THÌ RA LÀM NHƯ VẬY LÀ ĐC HJ. THÔI KO DÀI DÒNG NỮA, ANH EM NÀO ỦNG HỘ THÌ PM MÌNH NHÉ. MÌNH HƯỚNG DẪN TẬN TÌNH VÀ REFBACK ĐẦY ĐỦ CHO ANH EM. MÌNH CHƠI MMO QUAN TRỌNG VUI LÀ 9 MÀ KIẾM TIỀN LÀ 10 AI ĐÃ LÀM REF WEB ZEEK CHO MÌNH SẼ HIỂU MÌNH LÀ NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO. MONG ANH EM ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH

HƯỚNG DẪN LÀM NHIỆM VỤ CLICK VỚI CÁC SITE NGA
(Các cách kiếm tiền khác như surf web, đọc mail ... thì các bạn tự tìm hiểu nhé, vì ít tiền quá nên tớ khỏi giới thiệu)
  • Các site Nga tớ sắp giới thiệu là các trang web làm trung gian cho người giao nhiệm vụ và người làm nhiệm vụ. Người giao nhiệm vụ sẽ trả tiền cho các nhiệm vụ làm đúng theo yêu cầu của họ, tiền đó 1 phần cho bạn và 1 phần cho trang web trung gian (thường là bạn được 70-80% số tiền).
  • Bản chất nhiệm vụ CLICK: Chủ nhiệm vụ yêu cầu đến site của họ, mở vài link ở site của họ (giúp tăng traffic cho site của họ và một số mục đích khác). Sau đó click quảng cáo trên site của họ. Click quảng cáo đặt trên site của họ sẽ giúp họ có được tiền và sau đó mới trả 1 phần tiền đó cho các bạn. Vậy trước khi làm nhiệm vụ thì bạn cần đọc yêu cầu của chủ job, hiểu đúng và làm đúng như yêu cầu của họ.

Các bước chủ yếu để làm nhiệm vụ CLICK:
  • Vào site của người giao nhiệm vụ: người ta sẽ yêu cầu bạn đến site của họ bằng 1 trong các cách:
    - Đến thẳng site.
    - Tìm từ khóa họ đưa trên các trang tìm kiếm họ yêu cầu (google, yandex, …)
    - Mở 1 link rút gọn nào đó. Link này sẽ đưa bạn đến 1 trong 2 cách trên.
  • Sau khi vào site thì mở link của site. Số link tùy theo yêu cầu của người giao nhiệm vụ
  • Sau đó là click quảng cáo trên site. Tùy nhiệm vụ mà có thể có 1 hay nhiều loại quảng cáo phải click. Click thì có nhiều cách click: ví dụ với quảng cáo Google thì click 1 link để mở ra site quảng cáo, sau đó bạn phải click để mở thêm vài link từ site quảng cáo này nữa; …
  • Chờ 2-3 phút. Cái này tùy người giao nhiệm vụ yêu cầu. Người ta bắt mình chờ để đảm bảo các link mà bạn đã mở đã được load đầy đủ. Và tùy vào mỗi người giao nhiệm vụ mà bạn có thể chờ hoặc không, chờ trong 1 phút, 2 phút … Để đảm bảo chắc chắn, bạn nên tạo 1 thói quen là sau khi làm xong thì để vậy 1 thời gian mới báo cáo, và trong thời gian này thì bạn làm nhiệm vụ khác.
  • Báo cáo nhiệm vụ: là bạn gửi tất cả các link mà người ta yêu cầu mình làm ở trên và IP của bạn.
  • Lưu ý quan trọng: từ lúc click Bắt đầu đến lúc gửi báo cáo cách nhau từ 3-5 phút. Trong lúc đó thì làm nhiệm vụ khác.

* CÔNG VIỆC ĐẦU TIÊN PHẢI LÀM KHI CHƠI WEB NGA :
1/ HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT TRÌNH DUYỆT COOLNOVO VÀ ADDON "COPY ALL URLS" ĐỂ LÀM NHIỆM VỤ
+ Dùng trình duyệt CoolNovo (phát triển trên nền Google Chrome) để dùng chức năng xóa Cookies, Cache khi tắt cửa sổ. Vào trang chủ http://coolnovo.com/?hl=vi down và cài đặt. Sau đó, thiết lập cho Novo như sau:

+ Dùng Addon Copy All Urls. Addon này giúp bạn copy tất cả các link đã mở trong cửa sổ CoolNovo chỉ với 1 click.
-> Vào https://chrome.google.com/webstore, tìm kiếm "Copy All Urls" và cài đặt như hình sau:

->Sau khi cài đặt, Addon là biểu tượng hình cái ô ở góc phải trình duyệt.

2/ HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN WEBMONEY

Click vào link này:http://www.wmtransfer.com/

Nếu bạn muốn đăng ký tài khoản webmoney mini mới mà không dùng sdt thì xem thêm ở đây

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ
(Trước khi đk, ủng hộ tớ thì clear cook rồi click vào link ref nhé :D)

1. PROFITCENTR

+ Giá nhiệm vụ: tương tự các site kia.
+ Updating more...
+ Các bạn link ref hoặc vào đây , id của mình là: 100590
+ Bạn đăng ký thông qua tài khoản webmoney:
+ Nhập email và mật khẩu webmoney:
+ Khai báo thông tin như sau:
+ Vậy là xong, đã có tài khoản làm việc.
+ Lưu ý: đăng nhập bằng tên đăng nhập và pass.
+ Xem hình sau:
2. WMRUB

+ Giá nhiệm vụ: tương tự các site kia.
UPDATING......
+ Các bạn link ref hoặc vào đây , id của mình là: 67309
UPDATING......
+ xem hình sau:

TẠI SAO MÌNH CHỈ TUYỂN REG NHỮNG WEB NGA Ở TRÊN
  • PHÙ HỢP CHO ANH EM MỚI BẮT ĐẦU TÌM HIỀU VỀ WEB NGA
  • LÀM JOB TÙM LUM TÁ LẢ MÀ KO SỢ BAN NHƯ WEB-IP , SEO-PRINT .... MÌNH KO BIẾT NHƯNG MÌNH LÀM TÙM LUM CHẢ HIỂU KO BỊ BAN
  • NHƯỢC ĐIỂM: ÍT NHIỆM VỤ ĐỂ LÀM NHƯNG CÓ GẮNG CŨNG KIẾM ĐC ÍT CHÁO

REFBACK (hệ thống tự động refback)
  • 80% (tối đa)
  • UPDATING....
TẤT CẢ HOẠT ĐỘNG BONUS ĐỀU QUA WEB MONEY NHÉ CÁC PRO

BONUS
  • BN1: 0.1$ cho 100 click hoặc đọc thư đầu tiên.
  • BN2: 0.1$ khi hoàn thành 100 nhiệm vụ đầu tiên.
  • BN3: 0.4$ cho 400 nhiệm vụ tiếp theo.

BÁO DANH THEO MẪU SAU
  • WEB THAM GIA:
  • ID:
  • YAHOO(để tiện liên lạc):
  • WMZ OR WMR:

Danh sách REF

BONUS CHO CÁC PRO KHÁC
+ Người bonus lại comment trúng thì chuyển cho người comment ngay sau.
+ 10rub cho comment thứ 100
+ 10rub cho comment thứ 300
+ 10rub cho comment thứ 301
+ 10rub cho comment thứ 501
+ 10rub cho comment thứ 555
+ 10rub cho comment thứ 600
+ 10rub cho comment thứ 701

* yahoo liên lạc: kuteomientay nhé các thím

CHÚC CÁC ANH EM KIẾM ĐƯỢC THẬT NHIỀU TIỀN

TRI ÂN: BÀI VIẾT CỦA MÌNH , ĐA PHẦN LẤY TỪ BÀI CỦA BÁC ZEN VÀ BẠN ALICE, CÁM ƠN 2 BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP RẤT NHIỀU CHO ANH EM FORUM NHỮNG BÀI VIẾT HAY VÀ BỔ ÍCH

Last edited by a moderator:
TRI ÂN: BÀI VIẾT CỦA MÌNH , ĐA PHẦN LẤY TỪ BÀI CỦA BÁC ZEN VÀ BẠN ALICE, CÁM ƠN 2 BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP RẤT NHIỀU CHO ANH EM FORUM NHỮNG BÀI VIẾT HAY VÀ BỔ ÍCH

Cám ơn bạn rất nhiều!
Câu này của bạn đáng giá hơn 1000 cái thank.

Cho đặt cục gạch tớ sửa cái sign rùi vào edit sau ;))
Mà kuteo sửa XO thành So đi nhé:binhsua01:

Xin chủ thớt tí đất quảng cáo cái tool cho site Nga nhé :))

antu825]Bạn ơi said:

Tool hiện vẫn đnag trong quá trình cải thiện, moị người đều có thể dùng thử 1 tuần.
Tool chỉ hỗ trợ, hỗ trợ những gì thì bạn xem ở đây:

HƯỚNG DẪN CƠ BẢN DÙNG TOOL HỖ TRỢ LÀM NV SITE NGA

CLICK để xem hình phóng to:
http://nm2.upanh.com/b5.s26.d2/e348ccaa4e9948bbf3dce75b3573dbb5_44972512.tool.png
[/COLOR]

Chính các bạn cũng có thể đóng góp vào tool bằng cách phát hiện xem nv nào chưa có, hay đã ko còn chính xác nữa, thì bạn edit vào, vì nv thay đổi thường xuyên mà
Bạn tìm link topic xem hd down và mua - kích hoạt tool:
http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

đã xài, chủ tool nhiệt tình. Mình k biết tiếng nga gì hết, xài google dịch bt cũng 5' 1 job. hehe kéo tool làm 1' ( chưa tính tg chờ báo cáo) . Ủng hộ dài dài :m055:

Có điều làm sao để update NV nhỉ, hay tự chỉnh nv. Nhiều nv hết hạn, cấm vn quá :m017:

Bạn bấm nút có hình bút chì trên tool, sửa lại nv theo ý bạn, rồi dùng chức năng gửi file ngay trên tool đó hoặc vào data của tool lấy filetosend gửi qua mail [email protected]

==============================
HƯỚNG DẪN NHẬN BIẾT CÁC LOẠI QUẢNG CÁO TRONG SITE NGA:D
http://mmo4me.com/showthread.php?58...-moi-bat-dau&p=1147903&viewfull=1#post1147903

=========================

Last edited by a moderator:
web này ngon thật làm job dễ nữa mới rút 30rub , giờ vào lại gần 10rub nữa, làm nv tả lả tùm lum cũng đc, gà như mình mà cũng làm job đc nữa, thích quá hjc

ref đầu tiên ũng hộ thằng bạn già
WEB THAM GIA:profitcentr.com
ID:109435
YAHOO(để tiện liên lạc):phongdaica199x
WMZ :Z165424937482
:binhsua02:

ref đầu tiên ũng hộ thằng bạn già
WEB THAM GIA:profitcentr.com
ID:109435
YAHOO(để tiện liên lạc):phongdaica199x
WMZ :Z165424937482
:binhsua02:
đã set refback 80% cho cậu, coi đá banh đã quá hj

sợ cái avata của thớt quá đổi dùm em nhờ với chứ nhìn màn hình cứ bò qua bò lại ngứa mắt @@. Đã reg từ lâu chứ k cũng ủng hộ :D

up cho chủ thớt đắt khách nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom