Referrer Tuyển Reff FS,FSn không cần VPS và Acc Pre vẫn chiến tốt!!!!

yasaka

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chào Các Bạn ! Trước Tiên Xin Cảm Ơn Bạn Đã Đọc Bài Viết Này

Mình Làm PTU Cũng Được Gần 1 Năm Cũng Có Chút Kinh Nghiệm Muốn Chia Sẽ Với Các Bạn Nên Hôm Nay Mạo Muội Viết Vài Dòng Tuyển Reff

Do Nhu Cầu Sử Dụng VPS Đang Gia Tăng Giá Lại Cao Nên Nhiều Bạn Gặp Khó Khăn trong Công Việc Của Mình

Mình Có Một Số Cách Để Các bạn Vẫn Làm Được mà Lại ÍT TỐN THỜI GIAN Xin Nhắc Lại không Cần VPS Và Cả Acc pre.

Để Phòng Trường Hợp Chỉ Xong Đi luôn Như Vẫn Thường Xảy Ra Mình Có Một Số Quy Định Sau:

Các Bạn Reff Dưới Link Của Mình Làm Việc Trong 2 ngày được 1$ hoặc được 2$ trong acc (tối đa 1 tuần)

Còn vấn đề về support thì mình cũng không phải là pro nên chúng ta trao đổi và học tâp lẫn nhau . Mình biết gì sẽ giúp các bạn . Mình làm FS và FSn mỗi acc chỉ khoản 10$/ngày nên khả năng này còn hạn chế (bạn có thể yêu cầu xem qua TW)

Bạn nào muốn hợp tác pm Yh: yasaka13_2

Cám ơn tất cả!!!!!!!!!!

cảm ơn bạn đã nhắc nhở! Mình mới vào diễn đàn này nên chưa rành lắm. Bạn có thể nói rõ giúp mình đang thiếu những gì không. Còn bằng chứng nhận tiền mình sẽ bật TW cho ref coi . Mong được hợp tác với tất cả các bạn, chúc mọi người vui vẻ

Tuyển thế này thì ai vào, đang đi tìm hội làm mà đọc xong phát nản, ko lẽ up tay, or leech đơn thuần thôi hả pa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week