Tuyển REFERRALs Một Số Trang Sau

Status
Not open for further replies.

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Mình loại FaceBux.net vì không tính tiền REF cho mình. Nếu bạn nào click đủ mà mình không thấy click thì mình sẽ chụp bảng tổng kết REF của mình lên cho các bạn xem nhé.
Nhắn bạn vitconxauxa ở BravoBux.com: mình thấy tài khoản của bạn có chữ deleted và bạn cũng ngừng click từ 14/4. Nếu tài khoản của bạn đã bị xóa thì bạn vào báo cho mình để mình tích lũy 18 click lại cho bạn.
Chúc một ngày vui vẻ!

mem moi:
ID: vuhung368
PP: [email protected]
Yahoo: vuhung368
Site:
1/ sterlingbux
2/ hasbux
3/ nuebux
4/ bux4real
5/ facebux
6/ benefitbux

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

khhông biết bạn co được ref không nhưng đã đăng ký xong >>chờ click lấy tiền.
lát đăng ký ủng hộ thêm 2 site nữa

nhtwvn đang nói site nào vậy?

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

ID: vuhung368
PP: [email protected]
Yahoo: vuhung368
Site:
1/ sterlingbux
2/ hasbux
3/ nuebux
4/ bux4real
5/ facebux
6/ benefitbux

cậu loại site SterlingBux.com (SCAM), còn site FaceBux.net thì click thử mình xem có lên không nhé!

bo sung: buxmin, bravobux

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

>>vừa dăng ký xong<<

Last edited by a moderator:
cậu xem lại danh sách mình cập nhật nhé. Sau này hàng tuần mình mới cập nhật nên sẽ hơi lâu. Nếu có gì thắc mắc thì hỏi nhé. Mong sẽ được RB cho bạn 50 click đầu tiên

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

không biết facebux.com cậu có click không. Không lên cái nào cả. Nếu cậu đã click rồi thì thôi, bỏ site này đi nghe, hoặc chơi tiếp thì 19 ngày nữa là có $10 (trừ khi site SCAM).

---------- Post added at 03:16 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Sao trong Buxmin không thấy tên cậu nhỉ?

anh có thời gian chơi PTU không? Chơi PTU yêu cầu thời gian nhiều. Nếu muốn khỏe thì anh chơi PTC là tốt nhất
để em cập nhật anh vào danh sách REF nhé!

---------- Post added at 09:04 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

@vuhung8386: trang facebux được cái trả tiền cao với điều kiện nó không scam. click cỡ 20 ngày là có $10. Không biết có ổn định không, cả 4 REF vào đều là con 0 to quá. Hi vọng không SCAM. Nếu hi vọng thì cậu click tiếp. Nếu click chỉ để nhận RB thì cậu bỏ site này nhé! Cảm ơn đã ủng hộ mình!

Last edited by a moderator:
trả $10 sau 20 ngày click thì ổn quá! Chỉ sợ SCAM. Có gì mình xem phản hồi trên mạng thử nhé!
hy vọng là như vậy.

---------- Post added at 09:56 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

trả $10 sau 20 ngày click thì ổn quá! Chỉ sợ SCAM. Có gì mình xem phản hồi trên mạng thử nhé!
hy vọng là như vậy.

Thông báo: Mình đã bi Ban 5 tài khoản. Các bạn xem danh sách phí dưới đây. Nếu bạn có REF cho mình thì mình sẽ RB theo số click lần cuối mình lưu trong bảng (hoặc các bạn chụp ảnh lên)
1) tbmbux.com
2) oebux.com
3) bux4real.com: nguyendson, vuhung368
4) sanabux.com: feathy
5) bravobux.com: vitconxauxa, vuhung368

Mọi người xem xong có thể ngừng click nhé! Mình sẽ đưa danh sách RB lên sớm cho mọi người!

Thông báo: Mình đã bi Ban 5 tài khoản. Các bạn xem danh sách phí dưới đây. Nếu bạn có REF cho mình thì mình sẽ RB theo số click lần cuối mình lưu trong bảng (hoặc các bạn chụp ảnh lên)
1) tbmbux.com
2) oebux.com
3) bux4real.com: nguyendson, vuhung368
4) sanabux.com: feathy
5) bravobux.com: vitconxauxa, vuhung368

Mọi người xem xong có thể ngừng click nhé! Mình sẽ đưa danh sách RB lên sớm cho mọi người!
sao mà bị baned thế

DS RB TK bị Ban
Bux4Real.com
nguyendson 18 0.07
vuhung368 6 0.02
SanaBux.com
feathy 32 0.1
BravoBux.com
vitconxauxa 18 0.07
vuhung368 4 0.01

Tổng kết:
[email protected] 0.07
[email protected] 0.03
[email protected] 0.07
feathy 0.1

Mọi người vào xác nhận số click. Nếu số click mọi người khác thì hãy chụp hình số click lên, mình sẽ tính lại. Các khoản từ 0.07 sẽ được gửi.
vuhung368: Mình tích lũy cho bạn 0.03 cho lần RB tiếp theo bạn yêu cầu nhé!
Chúc mọi người một ngày tốt lành!

Bạn cứ cộng cho mình được bao nhiêu mình nhận tính lại làm gì toàn site mới mà.

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

vẫn có tiền la ok rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week