Tuyển REFERRALs Một Số Trang Sau

Status
Not open for further replies.
trang nào vậy Hải? Mình không liệt kê site mì ăn liền vào danh sách nữa. Sắp bonus cho 50 click đầu tiên :D. Hải coi mấy trang đó có trang nào chưa REF thì RÈ hộ mình. Sỡ dĩ mình không bonus REG và hạn chế Bonus cho Buxhost vì mình làm không pro buxhost, không sinh lời được (như RioBux đó). Nếu Hải muốn chơi Buxhost thì sang hội của MMOPTC1990 xem. Bạn này làm chuyên nghiệp hơn nhiều!

Aff click rồi rút nhé. Mình mới rút cách đây 2 hôm. Chiến nhanh trước khi nó nâng minpay hen :D

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

bux5 mình có tính vào danh sách bonus! Chuẩn bị cập nhật cho đủ. Hải click đủ 50 cái mình Rb nhé. :D

Nếu bạn REG để kiếm tiền nhanh thì bạn click để rút nhé. Mình bỏ bonus cho site mí ăn liền rồi. Bạn có thể tham khảo các site 073 đầu trang và REG để lấy RB và bonus.

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:24 AM ----------

Theo như svtcnh nói thì bux5 không rút được tiền. Mọi người ngừng click và REG site này nhé!

ok! tại mình không thấy tên mình nên hơi lo lo thôi
Xin lỗi Hải vì mình chưa cập nhật kịp ấy mà. Nếu chưa thấy tên thì bảo mình vào kiểm tra cho đầy đủ nghe. Không ngại gì cả :D

Thấy vậy thôi? Chứ biết nói sao nhỉ? Thế hôm nay ông thấy thế nào?

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Bạn nào có REG cho mình những site trong danh sách thì báo danh để mình tổng hợp cho đầy đủ nhé! Chúc ngủ ngon!

Thấy vậy thôi? Chứ biết nói sao nhỉ? Thế hôm nay ông thấy thế nào?

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Bạn nào có REG cho mình những site trong danh sách thì báo danh để mình tổng hợp cho đầy đủ nhé! Chúc ngủ ngon!
mình cũng thấy rất vui ^^

đã ghi lại vào danh sách. 2 trang này có RB, cậu click đủ để nhận RB nhé!

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

không biết bạn đã click cho mình chưa, REF của mình click mấy ngày trước trang này cũng không nhận được. Bạn có thể không click trang FaceBux nữa nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week