Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

bạn click vào cái số rating ấy nó sẽ ra cái bảng cụ thể rating bao nhiêu thì được những gì đó bạn :binhsua12:
Ở trạng thái làm việc thì 1 ngày rút 1 lần , 10 ngày 1 lần là với trạng thái "Người đi qua" chưa active:binhsua12:

Ở trạng thái làm việc thì 1 ngày rút 1 lần , 10 ngày 1 lần là với trạng thái "Người đi qua" chưa active:binhsua12:

trạng thái người đi qua làm gì có rating mà cái bảng rating nó ghi rõ rành rành dưới 20 thì 10 ngày rút 1 lần
người đi qua thì 10 ngày rút 1 lần, mỗi lần 2 rub, active thì rút hết tiền nhưng rating trên 20 mới được rút hàng ngày
:binhsua12:

trạng thái người đi qua làm gì có rating mà cái bảng rating nó ghi rõ rành rành dưới 20 thì 10 ngày rút 1 lần
người đi qua thì 10 ngày rút 1 lần, mỗi lần 2 rub, active thì rút hết tiền nhưng rating trên 20 mới được rút hàng ngày
mấy acc phụ của mình rating chưa qua 5 nhưng vẫn rút tiền hằng ngày được , tất cả các acc đều active

Bác này cãi cố thật đấy :)) mình chỉ nói 1 câu vui vẻ chứ có nói gì bác đâu? mà bác cãi sai mà cứ cãi mãi, trạng thái làm việc được rút 24h/1 ngày, mình chơi lâu rồi mà không biết sao, chính bạn hỏi cũng đã đính chính là do chưa đầy đủ thông tin đấy thôi

ok rôig thì ra mình chưa đủ thông tin hihih

cam ơn nha mình chiến đc bình thường rồi.

mà ai có job danh tiếng thì share mình với nha

Nói thật cũng không ngờ bác tuyển ref mà cái điều đơn giản này cũng không biết, chắc bác cũng chơi SEO chưa lâu, cái gì mình chưa biết thì nên nghe người khác bác à

Bác đây rồi vô seo tìm id bác ref mà sao không đc nhĩ ID: 1502996 bác cho xin cái yh đi để dễ liên lạc hjx hjx

Cố chấp quá kiểm tra trước khi phát biểu

ai có jobs danh tiếng không nào (seosprint )

có thì share nha: :binhsua12:

----------------------------------------------------------------------

một số bạn vào căm mần tỏ ra nguy hiểm quá, quy định của nó là rating dưới 20 thì 10 ngày rút một lần, còn thỉnh thoảng có thể có acc nào đó nó bị lỗi hệ thống thế nào đó mà rút được thì không có gì lạ, còn nếu bạn nào rating dưới 20 mà rút nó báo phải đợi 10 ngày thì cứ yên tâm là vì lý do này nhé, khi nào > 20 thì pay hàng ngày, đọc tại đây: http://www.seosprint.net/status.php

gửi mấy bạn tỏ ra hiểu biết này: acc đầu tiên chơi seo tớ lập từ ngày 26-10-2011, nghĩa là cách đây hơn 1 năm rồi, vậy thì mấy cái nhỏ nhỏ này chắc các bạn chả khôn hơn tớ được đâu, bằng chứng đây: http://mmo4me.com/showthread.php?32811-SEOs/page3

một số bạn vào căm mần tỏ ra nguy hiểm quá, quy định của nó là rating dưới 20 thì 10 ngày rút một lần, còn thỉnh thoảng có thể có acc nào đó nó bị lỗi hệ thống thế nào đó mà rút được thì không có gì lạ, còn nếu bạn nào rating dưới 20 mà rút nó báo phải đợi 10 ngày thì cứ yên tâm là vì lý do này nhé, khi nào > 20 thì pay hàng ngày, đọc tại đây: http://www.seosprint.net/status.php

gửi mấy bạn tỏ ra hiểu biết này: acc đầu tiên chơi seo tớ lập từ ngày 26-10-2011, nghĩa là cách đây hơn 1 năm rồi, vậy thì mấy cái nhỏ nhỏ này chắc các bạn chả khôn hơn tớ được đâu, bằng chứng đây: http://mmo4me.com/showthread.php?32811-SEOs/page3
Cái gì ngươì khác góp ý thì cố mà tiếp thu , éo mẹ đợi đến khi đạt rating 20 chắc nó del mẹ acc rồi
ông nhìn lại cái acc của ông xem chơi bao nhiêu ngày rồi mà giờ rating mới có 13 .cố chấp bảo thủ vl:binhsua12:

comment nguy hiểm nhất là đây nè, kiến thức thế này mà đòi lập topic tuyển ref mới thật là value

Tôi xin chịu thua ông nội này :binhsua24:, ông có biết rating tăng = cách nào không? acc nhỏ thì chỉ có cách rút tiền là nhanh nhất, rút 10 rup tăng 0.2 rating, không thì chỉ có cách hàng ngày vào bấm quả táo +0.2 hoặc tuyển ref, nếu 10 ngày rút 1 lần đến đời nào mới lên 20? vậy như ông nói hơn mấy chục acc trước giờ của tôi bị lỗi hết à

Trình độ gà như thế này mà còn cãi bướng, thế này mà cũng đòi mở topic tuyển ref mới buồn cười chứ

Khuyên các bạn nào muốn nhận ông này làm upline nên suy nghĩ lại, trình kiểu này mà đòi hướng dẫn hay tìm job thì các bạn chỉ có chết

[h=5]Title: "Work"[/h]Tình trạng "Work" - chính trong dự án. Không giống như "người qua đường" Người lao động có thể rút tiền kiếm được trong bất kỳ hệ thống thanh toán có sẵn. Công nhân nhận được tiền bản quyền từ công việc của các giới thiệu cũng như giới thiệu đến mua các giới thiệu của Hội chợ.Để có được tình trạng "làm việc" để điền vào các thông tin cá nhân của tôi "trên trang thông tin cá nhân của tôi " .

Ông có đọc thấy cái gì đây không hả ông thần, có hiểu trạng thái làm việc với newbie là gì không? có thấy xấu hổ thì nên dẹp topic này đi, tuyển ref người ta cười cho vào mặt =))

thế có tuyển ref nữa không đây @@
Nếu bạn sẵn sàng làm việc thì mình vẫn welcome bạn :binhsua15:

- - - Updated - - -

gửi mấy bạn vào ném đá: rất sorry vì có sự nhầm lẫn chỗ rút tiền này, tuy nhiên nếu nói làm job thì tớ đã làm cả năm nay rồi chắc đủ để giúp người khác kể cả newbie, có điều tớ không có thời gian giúp newbie thôi, các bạn chắc chỉ làm được vài ba tháng là cùng, tớ cũng chả cần bình luận về các bạn :binhsua41:

kì bữa mới ref mak kg biet fake ip bị baned acc, nay ref lại và fake IP ngon lành, mong bác tiep tuc share job ID1502757

bạn cứ làm việc đi, tớ vẫn share bình thường, list mới 100 job hàng ngày tớ ngó thì thấy có khoảng hơn 50 job active hàng ngày, tạm thời thì thế đã

Thông báo: Mình ngừng tuyển ref bởi việc chăm sóc topic, tìm thêm job mới, test và check khả năng sống hay chết của job mới trước khi share mất quá nhiều thời gian của mình mà hiệu quả lại quá thấp, mỗi ngày bỏ ra 2h để tìm job, đọc, làm thử và chờ kết quả có được trả hay không...làm mình không còn mấy thời gian để làm job nữa, trong khi với 2h ấy và với list của mình thì hoàn toàn có thể làm được ~ 2$, do vậy mình ngừng tuyển ref

Với những bạn ref cũ đang làm việc thì các bạn cứ làm việc tiếp đi, mình sẽ vẫn có trách nhiệm share list cho các bạn, và khi mình tổng hợp được list mới sẽ tự động share vào inbox ở seo cho những bạn vẫn thường xuyên làm việc, các bạn có gì cần trao đổi với mình cứ pm ở diễn đàn hoặc ở seo hoặc post lên đây cũng được, nhưng phương án post lên đây có lẽ nên là lựa chọn cuối cùng bởi mình không muốn tuyển ref nữa nên cũng không muốn lôi topic lên

Trân trọng

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week