Tuyển ref và hướng dẫn làm Seospirnt RCB 80% Có Tool Auto

Status
Not open for further replies.
Tuyển thêm 1 bạn cho team thứ 2 nào :)

:oops:PM nó còn chưa mở mấy ngày này mấy bác làm cẩn thận nếu bị mấy bác jos báo spam nv thì bị band cả đám ạc đó ..

:oops:PM nó còn chưa mở mấy ngày này mấy bác làm cẩn thận nếu bị mấy bác jos báo spam nv thì bị band cả đám ạc đó ..
đã rút tạm về WMZ để bảo toàn lực lượng rồi :D , mạc dù rate thấp

:oops: bác có nhiều ạc wmr thế ah .. giờ tạo wmr mà bắt veri khó khăn ghê gửi cmt mấy ngày chả thấy gì :confused: .

Yêu cầu chủ thread giải trình về vấn đề có người report bạn "bán tools trà hình qua thread tuyển ref"
Theo rules của forums mọi vấn đề về mua bán sẽ phải post ở đúng nơi quy định là khu vực Business Zone. Nếu bạn thực sự có bán tools qua thread này thì phải làm đúng theo rules, còn nếu không thì mình sẽ phải close thread và cảnh cáo bạn.

Thân!

Yêu cầu chủ thread giải trình về vấn đề có người report bạn "bán tools trà hình qua thread tuyển ref"
Theo rules của forums mọi vấn đề về mua bán sẽ phải post ở đúng nơi quy định là khu vực Business Zone. Nếu bạn thực sự có bán tools qua thread này thì phải làm đúng theo rules, còn nếu không thì mình sẽ phải close thread và cảnh cáo bạn.

Thân!
ý là mình tuyển ref , ref làm biết làm thì mình share tool free ra cậu
ref chưa biết làm gì hết thì phải mua , rồi mình sẽ refund lại cho ref nếu ref làm thành thạo sau 1 time cậu ah

Ở đây mọi ref mới vào làm đều đòi có tool cho dễ làm nên mình phải làm vậy vì sợ tool bị public ra ngoài .
Mình ko ép ref phải mua tool , mình có cung cấp list job cho ref làm 1 time rồi share free ra mà .
Nếu sai sót gì nữa mong cậu góp ý :)

Trình duyệt chrome trên android có làm được không bác, pc hỏng rồi :(
ko được rồi cậu ah , mình viết tool cho PC , trình ko đủ làm trên android :D

các bạn có nhu cầu lập nhiều acc cần verrìy số điện thoại thì pm mình nhé số US có thể nhận sms số lượng bao nhiêu cũng có. pm yahoo: noilong_nguoithahuong86 ;))

okie e biêt slmaf rồi
giờ chỉ tool thôui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains