Tuyển ref và hướng dẫn làm Seospirnt RCB 80% Có Tool Auto

Status
Not open for further replies.

xkyle

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Như đã biết Seosprint uy tín tới mức chừng nào rồi , pay instand , lâu năm !!!

Vào thẳng vấn đề luôn nào :

+ Mình tuyển ref và có cung cấp list job

+ List job có update mỗi cuối tuần .Job này là những job mình đều làm thử qua 1 lần đạt chuẩn : đã pay , chủ job dễ tính thì mình mới share ra các bạn , đề phòng âm danh tiếng .

+ Làm như vậy nếu các bạn phụ thuộc vào việc mình cung cấp job thì chỉ kiếm tầm 100-150$/ tháng , nên mình cũng có hỗ trợ các bạn tập kiếm job để kiếm nhiều hơn .

Đặt Biệt :

- Ở đây mình có Tool cheat acc ref , nếu các bạn làm có 1 acc thì ko đủ ăn tiêu thì có thể làm thêm 3-5 acc , nhưng Seosprint lại có rule 1 acc / 1 máy tính => nên lập nhiều acc ra thì nó band sặc máu => vì vậy mình tìm ra cách lập được nhiều acc mà ko bị band ( tầm cỡ 5 acc/máy , chứ nhiều hơn nữa thì nó cũng lâu lâu vô band :D )

- Tool này do mình tự kiếm và có cover lại tí , nên việc share ra không thể tránh tình trạng bị public ( trình mình còn kém nên không thể viết loại tool kiểu nhập key :D ) nên mình có những yêu cầu riêng mới share tool ra ( có gì pm yahoo sẽ kỹ hơn )

Tóm lại :

Với newbie : thì làm ref và mình cung cấp list job ( muốn làm tool luôn thì pm yahoo sẽ kỹ hơn tí )
Với mem biết làm seosprint trước rồi thì mình sẽ hỗ trợ việc làm tool .

Reg Seosprint :

* Link ref : http://www.seosprint.net/?ref=1787629

Trong mục điền số điện thoại các bạn nên xài sđt 11 số nha , vì mới nhận được SMS ( ví dụ +841234567890 )
Nếu bây giờ các bạn chưa có sđt 11 số thì có thể điền : +74xxxxxxxxx ( ví dụ +74123456789 ) và sau đó veri fone sau cũng được .
Trả lời câu hỏi của nó là : B B A B A B B

Hãy nhớ clear cookie trước khi reg lỡ trước đó các bạn từng lập acc rồi .

RCB

^ Trong seosprint tự động pay RCB ngay luôn cho các bạn mỗi giây lun , các bạn làm được bao nhiêu nó cộng thêm luôn RCB cho bạn lun ( RCB 80% từ 10% mình nhận , nghĩa là bạn kiếm 100 rup thì mình nhận được 10 rup và các bạn nhận RCB được 8 rup , tổng bạn làm được là 108 rup )

^ Và trong Seosprint mình có tổ chức event hằng tuần : cho ai làm nhiều $ hơn và cái này thì hệ thống Seosprint nó tự show số rup các bạn kiếm mỗi tuần và danh sách ai làm nhiều hơn luôn

Mọi thắc mắc pm yahoo của mình .

HIỆN TẠI MEM >10 NGƯỜI RỒI , MÀ MÌNH HIỆN GIỜ BẬN QUÁ NHIỀU CÔNG VIỆC NÊN KHÔNG CÓ TIME SUPPORT , NÊN BÂY GIỜ MÌNH HẠN CHẾ TUYỂN REF ( Ưu tiên mem đã từng làm seo )

Last edited:
Cũng khuya rồi nhỉ !

Có hướng dẫn từ A->Z ko??? 1 ngày chạy 5 tiếng đc bao nhiu usd?? Mình ref phát nè

woa. nghe hấp dẫn wa ta. để ref thớt 1phát. mong ước của m chỉ cần ngày dc khang 10$ là dc rồi:p

Có hướng dẫn từ A->Z ko??? 1 ngày chạy 5 tiếng đc bao nhiu usd?? Mình ref phát nè
Trước giờ cậu làm seosprint lần nào chưa , nếu làm rồi thì nhanh thôi , hướng dẫn a-z cậu
woa. nghe hấp dẫn wa ta. để ref thớt 1phát. mong ước của m chỉ cần ngày dc khang 10$ là dc rồi:p
welcome
Cho newbie như mình 1 slot nhé bro
welcome
bạn đăng ký tài khoản cho mem lun ko ???mình newbie
mình đk cũng được , mà mình khuyên cậu nên tự đk để cần rút tiền nữa chứ , chứ chẳng lẽ mình rút tiền về dùm cho bạn lun ah :D

Lên cho buổi trưa nắng của ngày đầu tiên !

Cái này máy mạnh làm mới nổi cả đống job chứ máy 1 GB RAM làm 1 job đủ chết rồi :D

yahoo đâu thớt

Cần 2 bạn nữa đủ team 5 người luôn

vẫn đang làm nhưng chưa ref cho ai,
vì lười kiếm job nên mỗi ngày làm có 10job :D
tối về sẽ ref cho thớt

đã ref 1 vé rồi, newbie chưa biết gì mong đc bạn hướng dẫn :D
ID: chrome47

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads