[Tuyển Ref] UMBUX - Free Premium MemBer,Không Invest,Site Mới Ra - chiến ngay kẻo nguội

conheoodo

Newbie
Reactions
10
MR
0.001
1. Tự giới thiệu : Chào các bạn , mình là 1 newbie của MMO4vn (thực ra vào đây đã lâu nhưng lười post bài nên cứ làm newbie ) , sau 1 thời gian chiến PTC , tích lũy được số vốn ban đầu là khoảng 3 $ pp ... mình đã chủ động tuyển ref . Nhưng do vốn nhỏ nên chần chừ khá lâu , nay gạp thàng Umbux này ngon quá nên mình quyết định chiến thàng này , mong mọi người ủng hộ ref nhiệt tình :binhsua44:
nick yahoo của mình : conheoodo_2007
Nick pp : [email protected] (bác nào dư tiền ko biết làm j thì cứ gửi hết vô đây nhá , em xài dùm cho )

2. Thông tin site

Site mới ra lò, 1.000 thành viên đầu tiên sẽ nhận được Premium miễn phí --> Nhanh lên các bạn (hiện chỉ mới hơn 205 thôi)

Premium
Pays per Ad: 0.012/click - 0.002/ref click
Min to cashout: 2$
Thanh toán qua: Alertpay, Liberty Reserve
Số ads : 4

3. Proof :

Sẽ update ngay khi nhận được Proof đầu tiên.

4.Chế độ bonus và Refback:

Hiện nay site này khá mới nên mình chỉ refback 50%/click . khi nào nhận được proof mình sẽ update tiếp.
mình sẽ tự động refback vào chủ nhật hàng tuần

5. Yêu cầu:

Các bạn click ads thường xuyên để nhận Refback , Ngưng click 3 ngày liên tiếp mà không thông báo với mình --> xóa tên.

6. Đăng ký :

http://www.umbux.com/?ref=conheoodo

Các bạn chú ý dùm, khi click đăng ký thì ở mục "Referrer" phải là "conheoodo". Nếu không phải thì các bạn hãy xóa cookie, sau đó click đăng ký lại nhé.

Sau khi đã reg xong các bạn vào đây báo danh theo mẫu sau :
ID :
PP :
Yahoo :

7.PS : Sau khi đăng kí xong các bạn vào 4rum của nó để nhận bouns của nó nhé. Đây là lần đầu mình tuyển ref nên có thiếu sót gì mong mọi ng bỏ qua , mình mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người đặc biệt là về vấn đè site scam . Mong được Hợp tác lâu dài.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back