• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref trang bigtimebux, bonus 0,25$ tự động reback 0.004$/click vào chủ nhật hàng tuần

AP ko gửi tiền < 1$ được. Hiện mình chỉ reback được cho 3 bạn. 1 qua LR 2 qua PP. PP hết sạch tiền rồi chẳng làm thế nào được. Bạn nào có LR thì pm nhé, wmz cũng được

Đã rb qua LR cho tất cả các bạn ở đây

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 03:41 AM ----------

Membership: Standard (No Expiration)
Country: Vietnam
Total Clicks: 84
id: boynhieutien
pp: [email protected]
trang nay con click nua ko ban
sorr mình hiện ko còn pp, bạn có LR thì mình sẽ rb. Site này không trả tiền 2 tuần rồi ngừng clicj thoi

hic vay ban bnrb cho minh nha, scam that a
LR: U3865494

---------- Post added at 07:02 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

hic vay ban bnrb cho minh nha, scam that a
LR: U3865494

không phải site scam đâu sư quynh, quynh hãy lên forum của site ấy, cả incrase và bux4cash nữa, lên forum mà đọc thông báo của admin nelson. các trang này theo mình là rất uy tín nhưng hiện tại đang có vấn đề về pp của admin nên tạm thời ko thanh toán qua pp, vẫn qua ap và lr bình thường, nhưng phải xếp hàng đợi theo thứ tự cấp từ cao đến thấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,019
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom