Tuyển ref trang bigtimebux, bonus 0,25$ tự động reback 0.004$/click vào chủ nhật hàng tuần

doancatcong

Newbie
Reactions
106
MR
0.000
Đã reback ngày 4.9.2011 Bonus cho 1 số bạn click đầy đủ. Chúc mọi người 1 tuần mới vui vẻ

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:57 AM ----------

Cho minh dung lick khoang 1 tuan cac trang minh ref cho ban nhe. Cai lap cua minh bi hu o cung, dem di bao hanh ko bik chung nao xong nua. ID cua minh vm8787. Thanks
Ok khi nào bạn click lại minh sẽ reback và lần đó sẽ tính bonus cho bạn:)

Đã reback ngày 4.9.2011 Bonus cho 1 số bạn click đầy đủ. Chúc mọi người 1 tuần mới vui vẻ

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:57 AM ----------

Ok khi nào bạn click lại minh sẽ reback và lần đó sẽ tính bonus cho bạn:)

mới lấy ổ cứng di động dùng đỡ, như zay minh click tiếp nha

ThanhTruc_GG5

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Đã nhận Rb

nam thang chin.JPG

minh thong bao la chuyen reback sang tuan sau roi ma, chac la tu gio 2 tuan reback 1 lan thoi, cu chuyen 0.1$ 1 mat cong lam

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:43 AM ----------

ban oj xak nhan xem co mjh ko dj :binhsua83:
co thay ban roi, gio minh moi 48/50 DR thoi con 2 slot nua

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:44 AM ----------

poof PP moi nhat

tuần trc nữa vì ổ cứng mình hư nên mình xin nghỉ và bạn nói chừng nào click tiếp thì bạn rb và bn, nhưng qua hôm sau mình lấy ổ cứng di động xài và mình click tiếp có vào topic bạn thông báo để bạn rb và bn, nhưng chưa thấy. Như zậy tuần này bạn rb và bn của tuần này và tuần trc cho mình luôn nha. Thanks

Ah, cho mình hỏi trang này cash out bao lâu mới nhận đc zậy, mình cashout đã 4 ngày rồi chưa nhận đc thấy nó đề như zậy nè " Note - You currently have $2.09 yet to be paid ", hay nó đâu tư mới cho cash zậy bạn

Last edited by a moderator:
chủ nhật mình rảnh sẽ reback cho hết mọi người và bonus cho 1 số bạn. Admin Nelson của hệ thống incrasebux đang có vấn đề với PP,AP thấy bảo PP hold của hắn 25% nhưng cũng chẳng biết thế nào LR thi có vẻ bình thường nhưng mình cash 1 lần mà đợi 13 ngày tiền mới về không ăn đươc. Thời điểm này cash về PP là rất khó, phải căn giờ. Tài khoản chưa up cash đưọc nhung phải đợi 45 ngày là min. Có trướng hợp đợi 2 tháng mà chẳng thấy tăm hơi.

Đã reback + bonus cho 1 số bạn ngày 17/9/2011 bonus 0.1$ cho ban vinhbocau vi gui link. Moi nguoi cham chi hey!!!

---------- Post added at 02:45 AM ---------- Previous post was at 01:29 AM ----------

up hộ cái nè
Có refback qua LR k bạn :D
Tạm thời mình vẫn cash được qua PP nên chỉ rb PP thôi. Nếu BTB ko dùng PP nữa thì có lẽ mình sẽ rb = LR

---------- Post added at 02:46 AM ---------- Previous post was at 02:45 AM ----------

sao mình cash out mà hơn 10 ngày rùi chưa pay :(
cash out qua Lr :(
10 ngày làm việc bạn à, bạn trừ thứ 7 chủ nhật đi. Mình chính xác là 13 ngày nhận được tiền

Last edited by a moderator:
doan cong sent you $0.24 USD
Transaction ID: 9HV2684
Dear moc xi,

doan cong sent you a payment of $0.24 USD.

Note from doan cong:
So luong click bigtimebux ( 296 ) ĐÃ reback : bigtimebux 237 HÔM NAY ( 17/9/2011 ) reback : 59 x 0.004 = 0.24 $ ( ĐÃ GỬI )

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Yours sincerely,
PayPal

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week