• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tuyển ref THBUX.com, trả 0.01$ một click, pay hằng ngày, nhận tới 0.05$ một ngày

Các ý kiến trên này mình đều ghi nhận rồi nhé. Vì chiều nay đi vơi cơ quan uống tí rượu nên về nhà mệt quá. Đã mở file ref và paypal ra định pay đêm nay nhưng nói thật cứ muốn gục xuống bàn. Vì vậy mai mình đến cơ quan pay cho nhanh. Các bạn thông cảm cho mình nhé. Mình cũng áy náy lắm nhưng thực sự mệt quá.

SITE BẤT NGỜ HẠ GIÁ CLICK XUỐNG TỪ 6H CHIỀU QUA. NHỮNG AI CLICK HÔM QUA 21-6 THÌ MÌNH VẪN PAY 0.01$/click.

CÒN BẮT ĐẦU TỪ NGÀY 22.6 THÌ GIÁ CLICK SẼ HẠ XUỐNG CÒN MỘT NỬA NHA CÁC BẠN, tức là còn 0.005$/click. Một ngày 5 ads thì còn là 0.005 * 5 = 0.025$.

MỘT NGÀY MÌNH PAY CHO REF LA 0.025$

UPDATE 22-6-2011: GIÁ CLICK TRẢ CHO REF LÀ 0.005$/click. TƯƠNG ĐƯƠNG MỘT NGÀY LÀ 0.005*5=0.025 THÔI NHÉ. SITE VỪA THAY RULE.

CÒN 8 CHỖ CHO REF. VẪN ĐANG TUYỂN.

Last edited by a moderator:
rb cho mình ngày 21+22

21.6 đã pay xong bạn nhé. Còn 22.6 thì là 0.025, cứ 2 ngày gộp thành 0.05 sẽ pay bạn nhé.

Do mỗi ngày ref chỉ còn số lé 0.025 (ko send bằng PP được) nên mình sẽ gộp 2 ngày trả một lần là 0.05.

Còn 8 chỗ cho ref, vẫn đang tuyển.

Last edited by a moderator:
CHECK lại đi bạn! Mình mới nhận tiền cách đây 2 ngày giờ vào lại không được cả IP tại Việt nam và 1 IP tại quốc gia khác! >>>> THBUX SCAm

hình như trang này bị scam rồi :(

Site vẫn binh thường như cân đường hộp sữa bạn nhé.

CHECK lại đi bạn! Mình mới nhận tiền cách đây 2 ngày giờ vào lại không được cả IP tại Việt nam và 1 IP tại quốc gia khác! >>>> THBUX SCAm

Site mình vẫn log in bình thường và nhận pay bình thường.

mình vừa log in vào đã báo blacklist, toi 1 $ của em sau 20 ngày clik rồi

Vì quá nhiều mem cheat. Công nhận các bác China và Vietnam kinh quá. Cheat liên hồi. Mình tuyển ref ở đây mà cũng vào hỏi có cần cheat không. Không chỉ thbux mà rất nhiều site bux quốc tế khác cũng đang "soi" mem Vietnam. Mình không cheat nhưng vẫn thấy mang tiếng quá!

Vài dòng tâm sự. Anh em ref cứ yên tâm là tiền công của ai thì nhận đầy đủ nhé. Cứ đàng hoàng mà chơi!

2 ngày tiếp nhé chủ thớt!
acc: nobody198
PP: [email protected]
Admin trang này có vẻ đc đấy! Cứ đàng hoàng mà chơi! Đã cấm bọn khựa rồi! Anh em Việt Nam nên chơi đàng hoàng thôi! Đừng người Việt lại cheat người V thế!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,937
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom