Tuyển ref tâm huyết với Zeekrewards

Có cái USB xài 4 mạng đang định làm thêm 3 nick nữa ( mỗi nick một mạng) - Điều này là hợp lệ phãi ko Bác :binhsua85: Mỗi nick 1 IP mà

hợp thì hợp nhưng bạn chỉ nên chơi 1 nick thôi:)

úp hộ thớt,,,,,,,, cũng muốn tuyển ref nhưng sợ ko còn ai...
;)) : ai muốn làm ref tui thì pm yahoo để được hỗ trợ nhiệt tình. mình cũng có chế độ bn như thớt này nhé

Đã ủng hộ cho bạn ,mò mẫm gần 2 tiếng mới đăng kí và post ad xong
ID:luycodon
Ap:[email protected]
đã thấy bác:D
Làm vài lần quen tay về sau chỉ mất mấy phút mỗi ngày:D

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

Còn khoảng 30 slot nữa:D

Hiện tại song song với đầu tư JSS Tripler thì mình cũng đang chơi free và sắp tới sẽ đầu tư thêm Zeekrewards.

Cần tuyển ref tâm huyết,kiên nhẫn và chăm chỉ với Zeekrewards
Không tiếp cheater dưới mọi hình thức,mỗi gia đình chỉ nên có 1 acc là đủ:)

Cần khoảng 30 slot nữa:D

Quyền lợi được hưởng
1.Bonus 10$ free sau 2 tháng để bạn up silver, điều kiện để nhận bonus là bạn phải có trên 200 point sau 2 tháng đầu chơi free.
2.Support hỗ trợ mọi vấn đề trong khả năng của mình:D
3.Nếu lợi nhuận kha khá thì hàng tháng sẽ bonus 1 số $ cho ae để mua VIP

Các bạn muốn tham gia thì pm yahoo của mình for3v3r_and_one_1991 để được hướng dẫn và lấy link ref
Post sai box .............

tất nhiền r,sau 24h kể từ lúc post ads bạn quay lại post típ,mỗi ngày chỉ cần post 1 lần

Đính chính chút là không cần phải đợi hết 24h đâu Tùng ah. Click vào chõ PLACE YOUR AD ADVERTISING OPTIONS! ở back office đó là post ads tiếp được thôi. Như vậy thì mình có thể chủ động post ads lúc nào cũng được :)

chán quá lỡ ref cho người khác rôi, mà cái tên sponsor mình ref cũng cà chớn, ban đầu nói nếu up lên dc 130 vip thì sẽ cho 10$ up, hôm qua nói nó tuần sau mình dc tới hơn 135vip, kêu nó send 10$ nó kêu ko hỗ trợ nữa. Hỏi nó vậy chứ hỗ trợ gì, nó kêu mình trả lời các câu hỏi bạn cần, hỗ trợ nhiệt tình rồi. :binhsua85:

P/S ko lẽ giờ bán acc này rồi qua rè bác ? trong khi mail đó là mail thường dùng :binhsua72:

hán quá lỡ ref cho người khác rôi, mà cái tên sponsor mình ref cũng cà chớn, ban đầu nói nếu up lên dc 130 vip thì sẽ cho 10$ up, hôm qua nói nó tuần sau mình dc tới hơn 135vip, kêu nó send 10$ nó kêu ko hỗ trợ nữa. Hỏi nó vậy chứ hỗ trợ gì, nó kêu mình trả lời các câu
ghét mấy thèn hứa lèo tèo thế này làm với chả ăn vậy đó

chán quá lỡ ref cho người khác rôi, mà cái tên sponsor mình ref cũng cà chớn, ban đầu nói nếu up lên dc 130 vip thì sẽ cho 10$ up, hôm qua nói nó tuần sau mình dc tới hơn 135vip, kêu nó send 10$ nó kêu ko hỗ trợ nữa. Hỏi nó vậy chứ hỗ trợ gì, nó kêu mình trả lời các câu hỏi bạn cần, hỗ trợ nhiệt tình rồi. :binhsua85:

P/S ko lẽ giờ bán acc này rồi qua rè bác ? trong khi mail đó là mail thường dùng :binhsua72:

bán đê bán đê:))
Mail quan trọng gì đâu:)

---------- Post added at 01:07 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Đính chính chút là không cần phải đợi hết 24h đâu Tùng ah. Click vào chõ PLACE YOUR AD ADVERTISING OPTIONS! ở back office đó là post ads tiếp được thôi. Như vậy thì mình có thể chủ động post ads lúc nào cũng được :)

nhưng mỗi ngày chỉ cần post ads 1 lần là đủ đúng không bác?
Mình post nhiều cũng đâu có tính nhiều point đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week