Tuyển Ref + Sự Thật + Hướng Dẫn Picoworkers, 5 - 10 phút/ngày cũng có 1 vài triệu 1 tháng

làm thử 3 jobs, 2 ngày có tiền 2 jobs. được đó chủ thớt.

Đã rè thớt. Đang pm zl vào group

EXACT Username of Reddit ORIGINAL POSTER (OP). Without u/ format must be: M__sV___ed
câu này mình trả lời sao vậy @huynhminhyntd

tìm thằng post bài gốc nhé, bỏ qua đi. Ko ai trả lời đc câu đó cả.
Bác đừng làm task 7 ngày, chờ dài cổ :v
90% thằng post bài gốc chính là thằng đang post cái bài đó nên tội chi mà bỏ, cùng làm thì bị not satisfied.

mình xin zalo vào gruop với bạn.

azumik10.102475: Ko ai biết câu chính xác cả, bạn mà làm ko khác gì tặng nó 1 like free cả.
phiquan8x.51683: 0798478141

cho mình hỏi 1 máy tính tạo 2 acc thì có được ko nhỉ?
Ăn ban đấy. 1 máy tính 2 địa chỉ ip khác nhau thì được (ko phải 2 địa chỉ ip wifi cùng 1 mạng nhé)

nó chặn ip VN , các nhiệm vụ ngon nó ko hiện nhé , toàn ba cái lèo tèo

azumik10 <---- thằng đó bị ngáo đá nên mới lỡ tay trả tiền cho ông thôi.Ông xem cho kỹ cái format của nó trong đề bài nhé, ko có trung chữ nào với cái tên ông ghi cả.​

pipidn <----- nope, do bạn chưa lên level nhé, account 7 ngày, level 6 trở lên sẽ khác. lên cấp bật advance sẽ khác​

Đây là Link Ref <-------- nếu mọi người thấy hay cứ ủng hộ nhé: :rolleyes::rolleyes:

Góp ý: Bạn giới thiệu công việc cho người khác thì hãy cứ tự hào: "Hãy đăng kí theo link ref của tôi."
Mình nghĩ giới thiệu công việc tốt lành cho người khác trong thời đại dịch bệnh giống như ban 1 loại ơn phước.

*Mọi người nhớ đề phòng dịch Covid-19 cẩn thận, không chủ quan. Nên tích trữ thực phẩm để hạn chế đi lại.
Chúc mọi người luôn bằng an.

ủng hộ thì click , ko ủng hộ thì cứ vào link ko ref.
Việc ref với tui ko quan trọng cậu ạ. Tui chỉ thích sưu tầm coin thôi, chứ USD tiền mặt. Tui thường ko REF. Pico 70 người 1 tháng kiếm tầm 1,6 usd là cao cậu ạ!

ủng hộ thì click , ko ủng hộ thì cứ vào link ko ref.
Việc ref với tui ko quan trọng cậu ạ. Tui chỉ thích sưu tầm coin thôi, chứ USD tiền mặt. Tui thường ko REF. Pico 70 người 1 tháng kiếm tầm 1,6 usd là cao cậu ạ!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,591
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom